"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กุจะคอยดุพ่อคนเก่งของกุ ว่ามันจะเก่งจิงไหม แสรด
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 11:08

พรุ่งนี้ท่านก็รู้ครับท่าน.....55+ ท่านเตรียมเงินไว้ละกัน อ่อนๆอย่างท่านไม่ชนะผมหรอก ต่อให้ 2 ลูกเลยยังได้ 55+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เออ นึกออกพอดี เทลหายไปเลย... ไม่รู้เป็นไงบ้าง อาทติย์ที่ผ่านมาดันตะโกนมาก
ความดัน.. มันขึ้นสมองหรือเปล่า ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 25/6/2010 08:27

ไม่เป็นไรครับพี่ ขอบคุณครับที่เป็นห่วง

ตอนนี้อยากไปวิ่งมากแต่แผลยังไม่หายเศร้าที่สุดเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

ไม่เป็นไรครับพี่ ขอบคุณครับที่เป็นห่วง

ตอนนี้อยากไปวิ่งมากแต่แผลยังไม่หายเศร้าที่สุดเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 25/6/2010 13:23

คิดถึงพี่ชายเทลอ่ะ...วันอาทิตย์นี้จะมาป่าวครับพี่อยากเจอครับ
** มีเรื่องแจ้งครับชาว HCC พอดีทาง web   b-kickz ในพันทิฟเค้าจะมีกานจัดแข่งบาสครับอาจจะหลัง Carcup ครับซึ่งรายละเอียดตาม Link นี้นะครับhttp://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S9396925/S9396925.html

ซึ่งผมได้จองทีมลงแข่งให้ 1 ที่แล้วครับ โปรดไม่โปรด เห็นสมควรหรือไม่ตามแต่จะพิจารณาของสมาชิกชาว HCC เรานะครับยังไงไปดูรายละเอียดก่อนนะครับ ถ้าไม่แข่งก็ไม่เป็นไรครับแค่หาข่าวมาแจ้งให้ครับว่ามีแข่งรายการอะไรบ้าง ครับ. HCC สู้ๆ.

คิดถึงพี่ชายเทลอ่ะ...วันอาทิตย์นี้จะมาป่าวครับพี่อยากเจอครับ
** มีเรื่องแจ้งครับชาว HCC พอดีทาง web   b-kickz ในพ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 25/6/2010 13:57

จะไปลงแข่งทำแมวไร อ่อนๆอย่างท่าน กลับไปเปนครูดีล่ะ แสรด

พรุ่งนี้จะรอดุหน้าคนปากดี คริคริ

[quote]

จะไปลงแข่งทำแมวไร อ่อนๆอย่างท่าน กลับไปเปนครูดีล่ะ แสรด
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 14:22 [/quote
อ่อนอย่างผม อย่างน้อยก็ทริฟท่านติดแป้นมาก่อนก็แล้วกันครับท่าน pok   +555.

พรุ่งนี้จะรอดุหน้าคนปากดี คริคริ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 14:22

ผมไม่เคยปากดีครับ ท่านเคยชนะผมเหรอครับ คิดดีๆ 55+

ผมไม่เคยปากดีครับ ท่านเคยชนะผมเหรอครับ คิดดีๆ 55+
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 25/6/2010 14:53

อย่ามาโม้ โม้จิงๆน่ะท่านเปเป้ อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 14:22 http://www.hondacityclub. ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 25/6/2010 14:52

ผมก้เคยบลอค คุณน่ะคับอินังเปเป้ อ่อน

ผมก้เคยบลอค คุณน่ะคับอินังเปเป้ อ่อน
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 22:08

เดี๋ยวจะทริปให้หมดเลย......... เด็กอ่อนพวกนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host