"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พรุ่งนี้ไปโคราช เจอกันวันอาทิดเช้าตรู่....เฮ้ออออออ
หวังว่าคงไม่ไปเก้อกันนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับรูปหล่อเหมือนเดิม อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้ไปโคราช เจอกันวันอาทิดเช้าตรู่....เฮ้ออออออ
หวังว่าคงไม่ไปเก้อกันนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 24/6/2010 21:32

ถ้าไม่มาแข่ง แบ่งข้างเล่นกันเองเลย ช่ายม่าย อิอิ

เฮียเว้งครับ...
รบกวนอีกเช่นเคย ฝากโทรตาม แวน เอ็ก เอ เก้ หน่อยนะครับ... ฝากบอกด้วยว่า
แข่ง 10 โมงเช้านะครับ อิอิ

ขอบคุณครับเฮีย

วันอาทิตย์นี้ห้ามพลาดนะครับ นัดสำคัญ... HCC กับ BMW แข่งขันเวลา 10.00น.
ช่วยมากันก่อนนะครับ สัก 9.30 น. จะดีมากๆ...

แล้วเจอกัน HCC สู้

หวังว่าคงไม่ไปเก้อกันนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 24/6/2010 21:32

ไปไกลนะเนี่ย คนแกรมมี้ของเราไปถ่ายแบบไกลเลยนะครับ

เออ นึกออกพอดี เทลหายไปเลย... ไม่รู้เป็นไงบ้าง อาทติย์ที่ผ่านมาดันตะโกนมาก
ความดัน.. มันขึ้นสมองหรือเปล่าเนี่ย...

หายไวๆ นะครับ (แต่ผมชอบ มาม่า)

เออ นึกออกพอดี เทลหายไปเลย... ไม่รู้เป็นไงบ้าง อาทติย์ที่ผ่านมาดันตะโกนมาก
ความดัน.. มันขึ้นสมองหรือเปล่า ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 25/6/2010 08:27

พี่แมนที่รักและเคารพ คุณจะฮาไปถึงไหนคับพี่ เว้ยเฮ้ยยยยยยยยยยย ฮาได้อีกหนอ

พรุ่งนี้เช้าได้เล่นสวนรถไฟแล้น ดีใจหลายๆ น้องทอม น้องโอ๋ เป้ ผม เน๊ก นัดกันแล้น อยากมาแจมก้มาได้เน้อคับ อิอิ หกโมงถึงแปดโมง อิอิ

พี่แมนที่รักและเคารพ คุณจะฮาไปถึงไหนคับพี่ เว้ยเฮ้ยยยยยยยยยยย ฮาได้อีกหนอ

พรุ่งนี้เช้าได้เล่นสวนรถไฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 25/6/2010 09:47

เจอกันเสาร์เช้าที่สวน....มาวัดกันดีกว่าใครแพ้เลี้ยงเกเตอเรดดดด...ได้เวลาอัดหมูละ เอิ๊กส์ๆ  หุหุ

เจอกันเสาร์เช้าที่สวน....มาวัดกันดีกว่าใครแพ้เลี้ยงเกเตอเรดดดด...ได้เวลาอัดหมูละ เอิ๊กส์ๆ  หุหุ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 25/6/2010 10:51

กุจะคอยดุพ่อคนเก่งของกุ ว่ามันจะเก่งจิงไหม แสรด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host