"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ความผิดข้าน้อยเองครับ นัดเจอ Jazz ต้องขอโทษทีนะครับทุกๆท่าน ^^
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 21/6/2010 08:59

ไปฝึกมาเยอะๆนะครับไอ้หล่อ..555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอพิเศษ 2 ถุงครับป๋า
หุ หุ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 22/6/2010 11:47

จัดให้คับ ท่านติ แวะเวียนมาเชียร์กันโหน่ย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

jazz-nvs           54-51           +3
jazz-bmw         72-34           +38 = 41

hcc-camry         34-22          +12
hcc-kaido          48-36          +12 = 24 ต่างกันอยุ่ 17 แต้ม(เอาการเหมือนกัน)

ที่โพสไว้คับ เปนแต้มที่แจซ และทางซิตี้ทำแต้ม ระยะห่างของแต้ม ซึ่งต้องการให้ทุกคนพินิจว่าเราจะเอาไงกับแมทต่อๆไป

1.รันแต้มให้ชนะให้ขาดที่สุดเท่าที่จะทำได้เพื่อเข้าเปนที่ 1 ของสาย (ถ้าเปนไปได้)
2.เกบชัยชนะมาให้หมดเรื่องแต้มค่อยว่ากัน ไม่เข้าที่ 1 ก้เปนที่ 2 (ถ้าไม่เสียหลักแพ้น่ะ)

เพื่อเปนลุ่ทางในการเซททีมต่อไปคับ เพราะเราหวังกับแมทคาร์คลับเปนพิเศษ(พี่เสก โลโซ ฉันจะมะปาย ปันติ๊พพพพพ แน่นอนนนนนนนนน โว้โวเยเย้ โป๊ะไหมพี่โป๊ะ)

jazz-nvs           54-51           +3
jazz-bmw         72-34           +38 = 41

hcc-camry         34-22          +12
hcc-kaido          48-36          +12 = 24 ต่างกันอยุ่ 17 แต้ม(เอาการเหมือนกัน)

ที่โพสไว้คับ เ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 22/6/2010 15:26

ต่างกัน17แต้มเหรอ ถ้าเอาจิงๆ HCC ทำได้อยู่แล้วแมตต่อไปนิ และแมตที่เหลือคงชนะหมดด้วย ถ้าไม่พลาดไปซะก่อนนะ ก็ต้องอยู่ที่คนลงไปต้องเล่นให้เต็มที่เพราะท่านลงไปแล้ว คนที่นั่งชมท่านอยู่ก็อยากจะลงไปมีส่วนร่วมด้วย ยังไงก็ให้เต็มที่ แค่ 17 และเอาชนะทุกแมตที่เหลือ HCC ทำได้อยู่แล้วถ้าจะทำ ช่าม๊าครับ....HCC สู้ๆ

ใน facebook ของ คาร์คลับ เค้าอัปเดทผลการตัดสินของทีม New vios แล้วนะครับ
รู้สึกว่าจะปรับ new vios แพ้ 30-0 ทั้ง 2 นัด เรื่องนี้ยังไงรบกวนเบียร์มาสรุปอีกทีนะ

ผลจะทำให้
jazz-nvs       30-0        +30
่jazz-bmw     72-34      +38 = 68
ของเรา    24

สรุปตอนนี้ห่างกัน 44 แต้มครับ

ใน facebook ของ คาร์คลับ เค้าอัปเดทผลการตัดสินของทีม New vios แล้วนะครับ
รู้สึกว่าจะปรับ new vios แพ้ 30-0 ทั้ง 2 นัด เรื ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 22/6/2010 15:48

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับท่านติ เหนแล้วอ๊ากกกกกกกกกกกกกกก เรยอ่ะ อิอิ

รู้สึกว่าจะปรับ new vios แพ้ 30-0 ทั้ง 2 นัด เรื ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 22/6/2010 15:48

แค่ 40 กว่าแต้มเราทำได้อยู่แล้ว อย่าไปกลัวอยู่ที่ใจครับ HCC ทำได้แน่นอน

เมื่อวาน แวนใจร้อนเองไม่งั้นก้ น่าจะชนะล่ะครับ

แวนแจ้งว่าวันที่ 3-4 july แวนติดไป ตจว นะครับ ไม่ว่างจริงๆ TT ...
ต้นฉบับโพสโดย BRABUS เมื่อ 21/6/2010 11:45

วันที่4ก้อไม่แน่นะคับว่าต้องไปต่างจังหวัดป่าว50-50เด๋วแจ้งให้ทราบอีกที

อาทิดนี้ฟิตกันให้เตมที่นะคับ
เล่นเกมเร็วทำเเต้มอย่างเดียว
(ถ้าได้แข่งนะ)>0<

แต้มทีมที่โดนปรับแพ้ จะไม่เอามาคิดครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host