"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เกบตัว....หวังว่าจะดีขึ้นกว่าวันวาน
หรือไม่ก้อเล่นให้เหมือนเมื่อนานนนนนนนมาแล้ว
(>__^)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แม่งเอาของปลอมมาหลอกขายหรอ
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 18/6/2010 21:21

ใครบอกของปลอมที่ไหน

ของก๊อปเกรดAAAต่างหาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

555 หายแล้วหรอ เพื่อนเทล
เพื่อนเอก ก็แอบเมียขายรองเท้าอีกละ
x_solute@hotmail.com    ---> กอล์ฟ 300

555 หายแล้วหรอ เพื่อนเทล
เพื่อนเอก ก็แอบเมียขายรองเท้าอีกละ
x_solute@hotmail.com    ---> กอล์ฟ 300 ...
ต้นฉบับโพสโดย xsolute เมื่อ 18/6/2010 22:19

ดีขึ้นแล้วเพื่อนกอล์ฟ เป็นไงกันบ้างละ

ว่างๆเดวไปหาที่สนาม
talme

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 19/6/2010 09:51
พี่แมน ค้าบบบ ไอ้ความเห็นนั้นมันมาเอามาจากเว็บ Jazz club คร้าบบ
เขาพูดถึงที่เค้าจะเจอกะเราอ่ะค้าบ

ส่วนหัว ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 18/6/2010 15:51

โทษทีนะครับติ เรื่องความเห็นของทีมบ้านอื่นนั้น ผมไม่เคยไปดูหรือคัดคอกใครมานะครับ...
แต่อยากให้ติ ลบโพสต์นี้ออกด้วยครับ (ถ้าโทรศัพท์ผมไม่หาย ผมโทรหาติแล้วครับ)
เพราะไม่อยากให้พูดถึงบุคคลที่กำลังจะแข่งขันบนนี้ รวมทั้งแสดงออกมาว่าเราจะเล่นไงด้วย
บอร์ดนี้มันโอเพ่นนะครับ

ปล. การจะพูดถึงบุคคลที่ 3 ต้องคิดให้ดีครับ อย่าลืมว่าก็มีคนเฝ้ามองบอร์ดนี้ด้วยเช่นกัน
ทุกครั้งผมก็จะคอยเฝ้าดู ถ้าโพสต์ไหนดูไม่ดี ผมก็โทรหาเจ้าตัวให้ลบเช่นกัน
ใครมีเบอร์ติ โทรแจ้งติให้ด้วยครับ

ใครบอกของปลอมที่ไหน

ของก๊อปเกรดAAAต่างหาก
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 18/6/2010 22:03

ผมจัดมาแล้วคับ ต่อราคาอยุ่ ถ้าสามพันถ้วน เอาเรย อิอิ เค้าวางไว้ สามพันห้า อิอิ

2062# pop_eye

คุณ pop เคยเล่นดี แต่มันนา...............................................นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มากแล้วนะ

น้องป๊อกโชคดีแล้วที่ได้ราคานี้ พี่พยาร.ป.ภ.(ยาม)แล้ว

สามพันได้ไหมคับ ผมมีเตมที่เท่านี้จิงๆ พุดตรงๆเรยคับ

เอามานอนกอดแล้ว อยากได้จิงๆ ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host