"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เฮียเว้งครับ (และทุกท่าน)
พอดีโทรศัพท์ผมเสีย (เสียจริงๆ เลย) ตอนนี้ผมไม่มีเบอร์ใครเลยนะครับ
เดียวอาทิตย์นี้ผมไปขอจดเบอร์โทรจากเฮียเว้งหน่อยครับ รบกวนเฮียเอากระดาษจดเบอร์ใบนั้นมาด้วยนะครับ

ปล. เฮียครับ ผมฝากโทรตาม แวน (บอกแวนตาม X มาด้วย) เอ เก้ มาด้วยนะครับ
อย่าลืมเรื่องเวลานะครับ เพราะมันแข่งเช้า คู่ที่ 2... ขอให้ทีมเราเล่นได้ดังใจต้องการ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังก็ก็รักษาตัวดีๆ กินของดีๆ นอนพักผ่อนด้วย (อย่าดูบอลดึก อิอิ)
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 18/6/2010 09:07

เหนด้วยคับ พักเยอะๆน่ะพี่ หายดีไวๆจะได้กลับมาเล่นกันไวๆ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตยืจะรอข่าวกล่อง สว อีกจะได้กะโดดสูง
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 17/6/2010 18:17

เอาไว้โอกาสดี ๆจะทำไปให้กินใหม่ เมนูใหม่ๆ อิอิ

เฮียเว้งครับ (และทุกท่าน)
พอดีโทรศัพท์ผมเสีย (เสียจริงๆ เลย) ตอนนี้ผมไม่มีเบอร์ใครเลยนะครับ
เดียวอาทิตย์น ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 18/6/2010 09:10

ป.2 รับทราบจาก ป.1 แจ้ง วอร่วม ทีโอที 11โมงเช้า [หมายเหตุ ป2เตรียมขึ้น ป3แล้วคาบบบบ] อิอิ

เอาไว้โอกาสดี ๆจะทำไปให้กินใหม่ เมนูใหม่ๆ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 18/6/2010 12:43

อยากกินๆๆๆ อิอิ..... อาทิตย์นี้ขอให้ชนะนะครับ ผมเชื่อว่าทุกคนทำได้ครับ เน้นป้องกันให้แน่น ค่อยๆเล่น ไม่รีบ เน้นเอาชัวร์นะครับ ...HCC สู้ๆ

2056# pey17

ชาว hcc ตั้งใจเล่นให้เหมือน Lekerนะ  จะไปเชียร์

ผมมีรองเท้ามาขายรุ่น hyper dunk ตัวlow สีดำ 10us
ใครสนใจโทรหาผมได้

แก้ไขล่าสุด TiamI เมื่อ 20/6/2010 15:25
เยี่ยนมากครับ.. เราเคยไปไกลถึงไหน.. แต่ทุกครั้งให้คิดถึงจุดเริ่มต้นที่พาเรามาได้..
จากนั้นเดินอย่างมีปร ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 18/6/2010 09:05

พี่แมน ค้าบบบ ไอ้ความเห็นนั้นมันมาเอามาจากเว็บ Jazz club คร้าบบ
เขาพูดถึงที่เค้าจะเจอกะเราอ่ะค้าบ

ส่วนหัวใจสำคัญของทีมเราอยู่ที่เซ็นเตอร์ ต้องกันไม่ให้เซ็นเตอร์เค้าทำแต้มได้ง่ายๆ (ที่สำคัญไอ้คุณแวนมันต้องมานะ)
อีกอย่างคือปีกตัวสำคัญของเค้า อย่าให้มันเล่นได้ง่ายๆ ถ้ากันสองตัวนี้ได้ ตัวที่เหลือเราก็สู้ได้สบายครับ

สำคัญคือไอคุณแวนอย่าพลาดนะ
เพราะนัดนี้เป็นการเจอกันเองของเพื่อนเก่า บาส VS แวน
อิ อิ

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งนะครับ

นัดนี้ก็ตั้งใจเล่นกันทุกวินาทีเลยนะครับ

เกมส์รับทำให้เราไม่แพ้แน่นอนครับ
talme

ผมมีรองเท้ามาขายรุ่น hyper dunk ตัวlow สีดำ 10us
ใครสนใจโทรหาผมได้
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 18/6/2010 15:22

แม่งเอาของปลอมมาหลอกขายหรอ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host