"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มะเช้าเล่นบาส เจอพี่เอก พี่เอกบอกว่า พี่เทลกวนตีนได้ตามปกติแล้วและพักอยุ่ที่บ้านใน กทม อิอิ อัพเดตๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มะเช้าเล่นบาส เจอพี่เอก พี่เอกบอกว่า พี่เทลกวนตีนได้ตามปกติแล้วและพักอยุ่ที่บ้านใน กทม อิอิ อัพเดตๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 13/6/2010 09:19

55555555++++++++
ยักษ์ใจดีเราแข็งแรงไวมากๆ ... ใจเย็นๆ นะครับเทล ค่อยๆ รักษาทำกายภาพบำบัดช้าๆ เดียวก็แข็งแรงหายไวครับ

สู้ๆ HCC
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ HCC ชนะ Camry นะครับ แต่เดียวจะมาลงรายละเอียดและรูปภาพให้ครับ

กลับมาบ้านแล้วนะครับทุกคน

ขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจให้นะครับ

ถ้าวันอาทิตย์ไปไหวจะไปดูนะครับทุกคน

สู้ๆนะครับทุกคน
talme

ขอบคุณทุกคนที่เป็นกำลังใจให้นะครับ

ถ้าวันอาทิตย์ไปไหวจะไปดูนะครับทุกคน

สู้ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 13/6/2010 21:34

สุดยอดครับหายเร็วๆนะครับยังเป็นกำลังใจให้เสมอ มายได้กินข้าวคุกกระปิเลยไว้โอกาสดีๆจะทำไปให้กินกันใหม่ อิอิ

เทพป็อกไปไหนอิอิ

สู้ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 13/6/2010 21:34

เหนพี่ดีขึ้นพวกเราก้ดีใจแล้วจ้า อิอิ

เทพป็อกไปไหนอิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 13/6/2010 22:07

วันนี้เค้าได้ สองแต้มน่ะตัวเทอ อดลุกสุดท้าย ลุกลื่นมากกกกกกกกกกกก อดแต้มที่สี่ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไว้แมทหน้าจะทำแต้มให้ได้เยอะๆจ้าอิอิ

หายไวๆนะครับพี่เทล  น้องรอเล่นบาสด้วยอยู่^^

สู้ ...

หายไวไวนะครับพี่เทล...อย่าอ่อนเกิ๊นนนนะพี่ 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host