"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เทลอาการดีขึ้นกว่าวันที่เราไปดูมากเลยพี่แมน
พลังฟื้นตัวซู๊ดยอดดดดด
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 10/6/2010 20:55

แหล่มเรยจ้า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เทลอาการดีขึ้นกว่าวันที่เราไปดูมากเลยพี่แมน
พลังฟื้นตัวซู๊ดยอดดดดด
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 10/6/2010 20:55

เยี่ยมเลยครับเทล สงสัยเป็นมนุษย์ดาวไซย่าแน่ๆ เลย... นิ ถ้าหายกลัยมาสมบูรณ์
จะมีพลังความสามารถเพิ่มขึ้นอีกขั้นนะเนี่ย (บ้าการ์ตูนมากไปหน่อยอิอิ)

เดียวจะไปเยี่ยมเทลต่อนะครับ แล้วจะเอาคำว่า "ชนะ" ไปฝากอีก...

สู้ๆ เทล .. พวกเราคือ HCC
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เยี่ยมเลยครับเทล สงสัยเป็นมนุษย์ดาวไซย่าแน่ๆ เลย... นิ ถ้าหายกลัยมาสมบูรณ์
จะมีพลังความสามารถเพิ่มขึ้นอ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 11/6/2010 22:03

โด่......................หมอน เจอกันที่ TOT สายๆน่ะพี่แมน เสาร์นี้ ไปซ้อมยิง อิอิ

วันพรุ่งนี้แข่งบ่ายสองโมงนะครับทุกท่าน ไปดูคู่อื่นแข่งก่อนก็ได้นะครับ ไปก่อนเที่ยงมีข้าวไปฝากทุกคน อิอิ

โด่......................หมอน เจอกันที่ TOT สายๆน่ะพี่แมน เสาร์นี้ ไปซ้อมยิง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 12/6/2010 00:24

ซ้อมเยอะๆนะ จะได้เก่ง HCC ขึ้นอยู่กับเทพ POK ละ แพ้ หรือ ชนะ

วันพรุ่งนี้แข่งบ่ายสองโมงนะครับทุกท่าน ไปดูคู่อื่นแข่งก่อนก็ได้นะครับ ไปก่อนเที่ยงมีข้าวไปฝากทุกคน อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 12/6/2010 10:48

เฮียเว้งครับ มีข้าวกลางวันด้วยหรือ... แต่นี้ไปด้วย มีชุดข้าวกล้องให้คลับอื่นๆ อิจฉาอีกแล้ว อิอิ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ... ขอบคุณล่วงหน้าครับ

พวกเรา วันนี้ได้คุยโทรศัพท์กับเทล เทลกลับบ้านแล้วนะครับ...
อาการดีขึ้นหมอให้กลับบ้านแล้ว (หมอกลัวเทลไม่ได้ดูบอลโลก อิอิ)
เดียวพรุ่งนี้แข็งเสดไปหาเทลที่ห้องกันดีกว่าพวกเรา (แต่เทลบอกว่าต้องโทรบอก
เค้าก่อนนะ เพราะเทลอาจจะกลับไปรักษาตัวที่บ้าน)

ซ้อมเยอะๆนะ จะได้เก่ง HCC ขึ้นอยู่กับเทพ POK ละ แพ้ หรือ ชนะ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 12/6/2010 10:48

กินด้วยยยยยยยยยยยยยยย

พวกเรา วันนี้ได้คุยโทรศัพท์กับเทล เทลกลับบ้านแล้วนะครับ...
อาการดีขึ้นหมอให้กลับบ้านแล้ว (หมอกลัวเทลไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 12/6/2010 16:29

แข่งเสร็จเราไปเยี่ยมยักษ์เทล กันมั้ยครับ HCC

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host