"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาแล้วครับ ภาพบาสเกตบอล ตามลิ้งก์ด้านล่างไปเลยครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

ไปกินข้าวก่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 8/6/2010 11:56

ขอบคุณภาพสวยๆหล่อๆอีกเช่นเคยครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ก็มีเหตุผล ศาลคิดว่าฟังขึ้นอยู่...
งั้นจะเอาไงกันครับพี่น้อง จะตัดใหม่หรือไม่ตัด ถ้าดูแล้วว่าไม่ซ้ำ ก็ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 8/6/2010 11:58

Vote   1 เสียงตามกัปตันแมนครับ ... เดียวค่อยว่ากันใหม่ดีกว่าครับเรื่องชุด เพราะเสื้อแดงเราก็ใส่แข็งได้เพราะเพิ่งตัดมาเองน๊า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาแล้วครับ ภาพบาสเกตบอล ตามลิ้งก์ด้านล่างไปเลยครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

ไปกินข้าวก่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 8/6/2010 11:56

ขอบคุณมากครับกัปตันแมนสุดหล่อของ HCC

เหนด้วยกับติคับ ตามที่ดูๆไม่มีทีมไหนใส่สีแดงเรย สำหรับผมไม่ตัดหรอสั่งใหม่ก้ได้น่ะคับ

แล้วคนที่ไม่มีชุดแดงหล่ะคับ เอาไงเอ่ย ตาเอ พี่เก้ ทำไงเอ่ย ถ้าไม่เอาชุดใหม่

อาการดีขึ้นค่ะ เอาสายที่ระบายเลือดที่เสียจากการผ่าตัดออกแล้วค่ะ

ทานข้าวน้อยค่ะแต่น้ำเยอะมากๆๆๆ  ไม่แน ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 7/6/2010 19:59

แหล่มเรยคับน้องนุ้ย พี่เทลก้เมพมากกกกกกก ดีขึ้นๆๆๆๆๆๆ หายไว อิอิ แหล่มอีหลีเด้อค่ะเด้อ

คุณสิคับ..ตอนนี้คุณสิติดเงินคลับอยู่240บาทนะคับ
ค่าเกเตอร์เรต12ขวดในการแข่งขันแมตแรก
รบกวนโอนค่าใช้จ่ายใ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 7/6/2010 21:48

จัดด่วนพี่น้อง

ชุดใหม่เราจ่ายตังกันแล้วม่ายใช่เหรอครับ ผมงง ถ้าเสียงส่วนใหญ่มายเอาต้องรีบด่วนเพราะเอกจะโทรไปหาคนเอาเสื้อมาพรุ่งนี้แล้วนะครับ อ็อดๆๆ

ชุดใหม่เราจ่ายตังกันแล้วม่ายใช่เหรอครับ ผมงง ถ้าเสียงส่วนใหญ่มายเอาต้องรีบด่วนเพราะเอกจะโทรไปหาคนเอาเ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 8/6/2010 16:36

สมาชิก HCC ว่าไงครับ....โหวตด่วนๆครับ

ตกลงชุดใหม่ ยังไม่ต้องเอานะครับ กัปตันแมนสั่งเบรค ชั่วคราว [มายได้ค้างคืน] ใครจ่ายตังแล้ว ก็แล้วกันไป[ มายมี นโยบายคีนตัง คับ] ขอบคุณที่สนับสนุน นักบาสฮอนด้าซิตี้ อิอิ คณะกรรมการก็รับไว้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว แง่มๆ[ลาบ ปากเราแล้ว]แฮ่ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host