"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณสิคับ..ตอนนี้คุณสิติดเงินคลับอยู่240บาทนะคับ
ค่าเกเตอร์เรต12ขวดในการแข่งขันแมตแรก
รบกวนโอนค่าใช้จ่ายใ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 7/6/2010 21:48

55555555555555555555555555555+++++++++++++++
5555555555555555555555555555++++++++++++++++
555555555555555555555555555+++++++++++++++++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด TiamI เมื่อ 7/6/2010 22:31
ไม่เล่นคับ ไม่คุ้ม ค่าสมัครแพงเวอร์ ได้เล่นน้อย ไม่ไหวๆ เกบแรง เกบร่างกายไว้ บิต ดีกว่าจ้า อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 7/6/2010 15:04

น่าจะเป็นการบิดอง บิดเอวแถวๆ รัชดา อ่ะนะ

อิ อิ

รายการนี้ก็เหมือนของเดิมเลยอ่ะดิ
ค่าสมัครเท่าเดิม 32 ทีมเหมือนเดิม อุ อุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่องชุดใหม่จะเอาไหม ถ้าเอาช่วยบอกขนาดและเบอร์ดัวยคับ
ผมมีเบอร์ติดต่ออยู่  
พรุ่งนี้จะไปหานะไอ้ทึกเทล

เรื่องชุดไม่เห็นทีมไหนใส่สีแดงเลยยกเว้นทีมเรา
ทีนี้ก็อยู่ที่พวกเราแล้วว่าจะเอาชุดใหม่กันรึเปล่า
แต่ผมขอโหวต 1 เสียงก่อนแล้วกันว่าไม่เอา
เพราะค่าใช้จ่ายจะสูงกันเกินไปรึเปล่า เราพอเพียงกันก่อนดีกว่า
แล้วค่อยไปตัดกันใหม่ตอน รายการบิตจะดีกว่าไหม

ดีใจจังครับ อาการ Super Center เราดีขึ้นมาก  อยากให้ทุกคนช่วยเอาแชมป์ไปฝากพี่เทลน่ะครับ  จะได้หายไวไว

สว ก็เป็นกำลังใจให้เทลหายเร็วๆนะจะ จากใจจริง อิอิ อีกเช่นเคย

ตกลงบาสดอนเมืองซิตี้มายส่งช่ายเป่า ผมจะได้ยกบัตร [VIP]ให้กับป็อปอายไปเลย อิอิ

เรื่องชุดไม่เห็นทีมไหนใส่สีแดงเลยยกเว้นทีมเรา
ทีนี้ก็อยู่ที่พวกเราแล้วว่าจะเอาชุดใหม่กันรึเปล่า
แต่ผม ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 7/6/2010 22:36

อ่าวๆๆ ยังไงตอนนี่ใครตามเรื่องชุดต่อ...ยังไงแจ้งความคืบหน้าด้วนนะครับ...สมาชิกจะได้ทราบความคืบหน้าครับ

กัปตันแมน..อยากได้รูปครับ อิอิ

มาแล้วครับ ภาพบาสเกตบอล ตามลิ้งก์ด้านล่างไปเลยครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

ไปกินข้าวก่อนนะ บ่ายมีประชุมโต๊ะกลมอีกแล้ว

แต่ผม ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 7/6/2010 22:36

ก็มีเหตุผล ศาลคิดว่าฟังขึ้นอยู่...
งั้นจะเอาไงกันครับพี่น้อง จะตัดใหม่หรือไม่ตัด ถ้าดูแล้วว่าไม่ซ้ำ ก็ยังไม่ต้องตัดก็ได้...
เอาตามเหตุผลที่ ติ เสนอมาก็ได้นะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host