"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณทุกๆๆคนเลยนะค่ะที่เปงห่วงพี่เทล  พี่เทลมีกำลังจัยดีอย่างนี้

หายเร็วแน่นอนค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 7/6/2010 00:01

คงไม่มีใครดูแลได้อย่างดีและเหมาะสมที่สุดเท่าคนข้างกายครับ... ดูแลกันดีๆ นะ
จะได้หายไวๆ ... ถ้าหมออนุญาติก็ให้เทลกินน้ำเยอะๆ เพราะน้ำจะเป็นตัว
ลำเลียงสารอาหารต่างๆ ไปเลี้ยงร่างกาย และช่วยสันดาบ (ไม่รู้เขียนไง)
ทำให้เกิดการเผาผลาญ ซ่อมแซมส่วนที่สึกหรอ... และก็หายเร็วๆ จ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอนำยาวๆละกาน อิอิ

พี่แมน มีโอกาส แล้ว แต่ทำมะได้ 5 5 5
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 7/6/2010 07:38

พอดีต้องเริ่มจาก 0 ก่อนนะ เดียวจะเริ่มนับ 1 ต่อไป อิอิ (ขอไม่ติดลบกับทำเสียก่อน) 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เซงเลย เล่นไม่ทันไร แตกซะแระ จะบ้าตาย
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 7/6/2010 07:58

เสียใจด้วยนะโอ๋ ยังไงก็รักษาแผลและก็ลุยกันต่อ... ขอบใจมากสำหรับความตั้งใจ

เอ่อ ไอ้ที่กำลังติดน่ะ  ญ หรือ เครื่อง อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 7/6/2010 11:25

อันนี้ซิชอบ มันตรงประเด็นเลยนะเนี่ย 5555

อยากเล่นคับต้องทำอย่างไรบ้าง เห็นเพื่อนผม เค้าไปเเข่งมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ 6 มิ.ย. เป็นทีม Honda Jazz ทางHonda Cityม ...
ต้นฉบับโพสโดย Swaread เมื่อ 7/6/2010 11:58

ก็ต้องมีรถ hondacity นะครับ จากนั้นก็มาซ้อมบาสด้วยกัน มาคุยสนทนากันในบอร์ด...
และเมื่อมีรายการแข่งเราก็จะสมัครแข่งและจัดผู้เล่นไปลงตามรายการครับ
โดยการจะได้ลงหรือไม่ได้ลง ก็ฟังจากเสียงส่วนใหญ่ รวมทั้งองค์ประกอบอื่นๆ ด้วย
แต่ถ้าจะมาเล่นรายการ Carclub ปีนี้ไม่ทันแล้วครับ

ปล. ท่านเล่นตำแหน่งอะไรครับ สูงเท่าไหร๋ ขอทราบข้อมูลเบื้องต้น...
อ่านรายละเอียดคร่าวๆ จากหน้าแรกของกระทู้นี้นะครับ เพื่อความเข้าใจง่ายขึ้น

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 7/6/2010 13:16

วันนี้ผมลืมเอาโทรศัพท์มือถือติดตัวมาด้วยนะครับ คงไม่สมารถติดต่อผมได้วันนี้
ฝากเรื่องหน่อยครับ
1. ตกลงรายการเมืองทองจะเล่นมั้ยครับ... ช่วยมาโหวตกันอีกรอบ
เพราะมีบางคนก็ไม่สะดวกรายการนี้ เพราะต้องรีบแจ้งคนจัดถ้าเราจะถอนตัวนะครับ
เพราะเฮียเว้งได้จองที่ไปแล้ว 1 ที่ ....
2. เบียร์ครับ จะจัดรายการบิตเดือนไหนครับ จะได้คำนวณว่าจะเล่นเมืองทองต่อเลยด้วยหรือไม่
หรือพักตัวรอรายการบิตไทยแลนด์ดีกว่า .....
3. (เสนอความคิดเห็น) เนื่องจากเพิ่งจ่ายเงินกันสำหรับรายการคาร์คลับไป และก็จะต้องจ่าย
ค่าสมัครรายการเมืองทองต่อ บางคนอาจจะรู้สึกว่ามีค่าใช้จ่ายเยอะจัง ... ผมก็เห็นใจนะครับ
ก็เลยไม่รู้ว่าจะเล่นกันหรือเปล่ารายการเมืองทอง แต่ถ้าคิดว่าไม่มีปัญหาจุดนี้ก็ตามสบายนะครับ
พอดีได้รับฟังมานิดหน่อย

----------------------
ไปประชุมก่อนครับ ... ยาวยันเย็นอีกแล้ว .. เอ่ยผิด ยาวยันวันพุธ ...
จะบ้าตาย ประชุม ประชุม ประชุม ......

เอาไงกันดี พี่น้อง

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 7/6/2010 13:54

แจ้งข่าวให้ทราบกันอีกที ผมจองไว้แล้วสำหรับทีมฮอนด้าซิตี้ เขาย้ายไปเล่นในโรงยิมดอนเมืองเป็นรายการของดอนเมืองแล้วนะครับ คนจัดคนใหม่ เอา32ทีม แบ่ง4สาย ค่าสมัคร 2500บาท/ทีม รายละเอียดอีกสองวัน จะทราบ ข่าว รายการนี้ไม่ต้องยกเลิกครับมี คิวจองตั๋ว [VIP] รอต่อคิว อยู่ครับ ให้เคดิตรทีมซิตี้ก่อนว่าจะส่งแข่งกันเป่า ขอเสียงโหวตว่าใครเล่นกันบ้างนะครับ สว คนเดิม อิอิ จบรายงานข่าว

จงตอบคำถามต่อไปนี้
วันนี้ผมลืมเอาโทรศัพท์มือถือติดตัวมาด้วยนะครับ คงไม่สมารถติดต่อผมได้วันนี้
ฝากเรื่องหน่อยครับ
1. ตกลงร ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 7/6/2010 13:14

ตอบ

1. จากที่พูดคุยแล้ว ผมว่าไม่น่าจะเล่นนะคราบ รุกสึกจะเข้าอีหรอบอีหรอบเดิม แถมเก็บเงินเยอะ แต่เ่ล่นน้อยลง อีกทั้งยังออกแนว Super Open อีกแล้วอ่ะคราบ แถมตารางแข่งมีคาบเกี่ยวกันด้วย  (เบียออก 1 เสียงไม่เล่นครับ)
2. รายการบิต คงจะจัดปลายปีนะคราบ รอคาร์คลับ แล้วอื่นๆ ให้ลงตัวก่อน จะค่อยวางแผนอีกทีครับ
3. ผมแล้วแต่ ไงก็ได้ เล่นก็จ่าย มะเล่นก็มะจ่าย เอา้เสียงส่วนรวมนะคราบ

นายธีรพงษ์ บัญชาชาญชัย เลขที่ 23

รบกวนตรวจและให้คะแนนด้วยนะครับ

+1 ..ไม่เล่นครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host