"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีีครับ  พุ่งนี้ผมคงไปเที่ยงครับ เนื่องจากโรงเรียนมีประชุมด่วนนะครับ

ขอโทษด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้ขอเตมที่แทนส่วนของเทลด้วย
หายไวๆนะเพื่อนรักกกกกกกกก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้ขอเตมที่แทนส่วนของเทลด้วย
หายไวๆนะเพื่อนรักกกกกกกกก
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 5/6/2010 15:31

ร่วมอวยพรขอให้พี่เทลหายไวไวนะครับ...HCC รอพี่อยู่นะครับ

พี่เทล หายไวๆ นะคราบ

พี่เทล หายไวๆนะครับ จะได้กลับมาเทรนผมต่อ

สว ยังเป็นกำลังใจให้ เทลหายเร็วๆนะครับ อิอิ เหมือนเดิม

นอนไม่หลับคิดถึงเทล ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยให้เทลหายไวๆ นะครับ
และสุขภาพกลับมาแข็งแรงด้วยเถิดดดดดดดด สาธุ

นอนไม่หลับคิดถึงเทล ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ช่วยให้เทลหายไวๆ นะครับ
และสุขภาพกลับมาแข็งแรงด้วยเถิดดดดดดด ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 5/6/2010 23:15

หายไวไว สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองครับพี่เทล....หายไวไว นะครับพี่ชายยยยยยยยยยยยยย

ดูอาการแล้วดีวันดีคืนคับ หายไวๆแน่นอนพี่เทลเราเก่งอยุ่แล้ว อิอิ

ขอให้ผุ้เล่นเตมที่น่ะคับเล่นในส่วนของพี่เทลด้วย สุ้ๆจ้า HCC

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host