"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แมนวันเสาร์บ่ายสนามว่างป่าวพี่
เด๋วตอนเช้าประชุมก่อนแล้วบ่ายๆจะเข้าไปยิงบาสเล่น
ฝากเชคให้ด้วยนะคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 3/6/2010 20:54

ได้โทรไปถามแล้วสนามว่างแค่ครึ่งเช้าเท่านั้นเองครับ บ่ายมีคนจองแล้ว...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล่นให้ yaris แต่ใจ city {:3_56:}
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 2/6/2010 16:02

งั้นเอกต้องเลย์ติดขอบห่วงบ่อยๆ นะครับ เพื่อ HCC อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประชุม 4 วันติดกัน งานบานนนนนนนนนนนนนนน... เหนื่อยมากๆ
ดันหยุดเพราะเหตุการณ์บ้านเมืองนาน... ทำให้งานระบบราชการกองล้นหัวไปหมด

สวัสดีครับทุกท่าน
โทษทีหายหน้าไป 2 วัน (งานเยอะมาก) พรุ่งนี้ก็มีประชุมทั้งวันอีก สรุปประชุม 3 วันติด เช้าย ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 1/6/2010 23:38

ย้ำอีกรอบครับ อิอิ

เอ๊!รู้สึกว่าช่วงนี้สปอนเซอร์ใหญ่ของเราหายไปไหนคับ
สงสัยจมกองเงินกองทองไปแล้วม้าง..
วันแข่งสงสัยอดกินเกเตอร์เรตแน่เรยยย

วันอาทิตย์เต็มที่เลยนะครับทุกคน

เป็นกำลังใจให้ ผมเชื่อว่าพวกเราทำได้

เพราะเรามัน...โคตรบาส
talme

จ๊าบบบ อิอิ

อาทิตย์นี้เจอ kaido ไม่แข็งเท่าไหร่สู้ได้
เป็นกำลังจายให้จากไกลๆ

อาทิตย์นี้เจอ kaido ไม่แข็งเท่าไหร่สู้ได้
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 4/6/2010 13:03

มาดิมาด้วยกัน สตาฟโค้ช ขาดตัววางแผนเกมส์เราจะลำบากน่ะท่านติ

ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 4/6/2010 13:03

มาชู๊ตครึ่งสนามเอาของรางวัลด้วยอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host