"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้ายังไงขอฝากเบอร์โทรให้ผู้จัดการทีม HCC ด้วยนะครับ 087-9889695 ขอบคุณคราบ...
ต้นฉบับโพสโดย newinho เมื่อ 1/6/2010 17:36

สรุปท่านจะมาเล่นบาสเกตบอล หรือฟุตบอลครับ.. เอาให้แน่นอนก่อนนะครับ
เพราะกระทู้ก่อนหน้านี้บอกว่าจะมาเล่นฟุตบอล แต่ห้องนี้คือมุม บาสเกตบอล ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอสมัครเล่นฟุตบอลด้วยคนครับ
ต้นฉบับโพสโดย newinho เมื่อ 1/6/2010 17:27

บอลอีกกระทู้จ้า นี่กระทู้บาสจ้า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสาร์ที่จะถึงเนี่ย พี่แมนได้ติดต่อทาง ทีโอที แล้วคับ ตอนเช้าถึงเที่ยงว่างคับ ผมกับพี่แมนเรยนัดกันไว้ 10:00-12:00 ไปซ้อมยิงกันคับ ใครสนใจก้บอกได้น่ะคับ จ่ายเปนหัว หัวล่ะ 50 บาทคับ อิอิ สนใจลงนามไว้เรย

ส่วนเรือ่งการแข่งเมืองทอง ผมเอาด้วยคับ อยากเล่นเยอะๆจะได้เก่งๆคับ และได้ปรับทีมด้วย

วันเสาร์ มายว่างติดธุระ ยากไปด้วยจัง ตอนเย็นว่างโลดด อิอิ พิธีเปิด จะไปแต่เช้าด้วยครับ อิอิ

ตกลงบาสเมืองทองส่งนะครับ ผมจะโทรไปเปลี่ยนชื่อเป็นHONDA CITY อิอิ สู้โว๊ยยยย

เมืองทองเล่นด้วยจร้าาา วันเสาร์ ไปด้วยอีกเช่นเดิม

ดีคับดีได้มีแมทรองรับการมาของ HCC 555 เล่นกันไปเรื่อยๆคับเดะเราก้เมพ เมพขิงๆ อุอุ

เล่นให้ yaris แต่ใจ city {:3_56:}

เล่นให้ yaris แต่ใจ city {:3_56:}
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 2/6/2010 16:02

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host