"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
งานนี้ต้องลุยแล้วนะครับ กัปตันแมนว่ายังงัยครับ เมืองทองเค้าว่าโหดดี ผมชอบ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 1/6/2010 09:52

โหดคับ เคยไปพักอยุ่ ไปเล่นตอนเยนๆมาบ้าง เคยเจอคับ โหดคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีนิโกร 2คนเล่นด้วยนะตัวเล่นไทยแลนโอเพ่นด้วยนะครับ อยู่ทีมเจ้าภาพครับ พักอยู่เมืองทองเลย ถ้าสนใจก็จัดมา[ส่วนผมขอบาย] อาจได้เล่นทีมอาวุโส อิอิ ปลอดภัยไว้ก่อน เจอนิโกร ว๊ากกก อาหลัยยิ่งหายากอยู่ 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งานนี้ แล้วแต่ปุ๊

รายการเมืองทองใครจะเล่นบ้างครับ เช็คชื่อกันหน่อย
talme

โหดคับ เคยไปพักอยุ่ ไปเล่นตอนเยนๆมาบ้าง เคยเจอคับ โหดคับ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 1/6/2010 12:19

พวกนิโกรเหรอ อย่าไปกลัว ทีมเราเทพอยู่แล้ว....ผมเคยเล่นด้วยที่ม.ธุรกิจครับ...เล่นดีแข็งแรง แต่บาสเล่นเป็นทีมครับ เราทำได้ สู้ๆๆๆ อิอิ.

ผมขอเล่นด้วยคนนึงล่ะครับพี่เทล ถ้าทีมเราไม่เจอทีมแข็งเลยมันจะไม่พัฒนาขึ้นนะครับ  ของอย่างนี้ต้องลุยครับ ^^

ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอสมัครเล่นฟุตบอลด้วยคนครับ

ติดต่อใครได้บ้างครับ ผมเคยเล่นให้คลับ 3dmaniaclub มาก่อนครับ พอจะเล่นให้คลับ city ได้ใหมคลับ

ถ้ายังไงขอฝากเบอร์โทรให้ผู้จัดการทีม HCC ด้วยนะครับ 087-9889695 ขอบคุณคราบ...

สวัสดีครับทุกท่าน
โทษทีหายหน้าไป 2 วัน (งานเยอะมาก) พรุ่งนี้ก็มีประชุมทั้งวันอีก สรุปประชุม 3 วันติด เช้ายันเย็น
เข้าเรื่องบาสคลับเราดีกว่า....
1. วันอาทิตย์นี้แข่งตอน 13.00น. แต่มีพิธีเปิด 10 โมง เอาว่าใครมาพิธีเปิดได้ก็มานะครับ
ส่วนผมไปพิธีเปิดครับ ถ้ามาเช้าได้ก็มานะครับจะได้ดำเนินการเรื่องเอกสารนะครับ แต่ถ้าใคร
ไม่มาพิธีเปิด ผมอยากขอร้องให้มาไม่เกินเที่ยงนะครับ เพราะเรื่องเอกสารและอื่นๆ ด้วยครับ
2. เรื่องชุดใส่ชุดสีแดงมานะครับ ส่วนเก้... เอาชุดตรีไปก่อน (อยู่ที่ผมชุดนึง) แล้วซักมาคืน
เค้าด้วยละ อิอิ หรือเก้มีเสื้อสีแดงก็เอามาก่อนนะ แล้วเดียวเอากระดาษกาวติดเบอร์เอา...
เพราะว่าเค้ามีการนับจำนวนสถิติเบอร์ที่ทำคะแนนด้วย
3. ส่วนเรื่องชุดใหม่คิดว่าสัปดาห์หน้าคงได้
4. เรื่องค่าใช้จ่าย อยากให้นำมาด้วยนะครับ

ส่วนรายการเมืองทอง..... ถ้าอยากไปเล่นกันก็ไปกันครับ และต้องไม่ชนกับคาร์คลับนะครับ
ส่วนรายชื่อผู้เล่นถ้าเป็นไปได้ที่เฮียบอกว่าเอาตัวถ้วยมาได้ ทีมเราจะลองเอามาบ้างดีหรือไม่
เอามาเพื่อให้เค้าแบ่งความรู้ให้เราบ้าง หรือจะใช้แต่สมาชิกทีมเราก็ได้...

จบข่าว ขอไปนอนก่อน งานทำเพิ่งเสร็จ... เตรียมประชุมต่อพรุ่งนี้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host