"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันเสาร์อยากให้ซ้อมกันจังเรยคับ จะได้ชินห่วงและฟิตทันแข่ง อิอิ ไม่ก้เซทระบบทีมกันให้แน่นๆเตมๆ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 31/5/2010 14:53

เห็นด้วยกับเทพ POK ครับ...จะได้ฟิตกันครับและจะได้มาเคลียร์เรื่องชุด ค่าสมัครกันครับ ใครเห็นว่าไงครับ ขอเสียงหน่อยครับ วี๊ดดดวิ้ววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นด้วยกับเทพ POK ครับ...จะได้ฟิตกันครับและจะได้มาเคลียร์เรื่องชุด ค่าสมัครกันครับ ใครเห็นว่าไงครับ ขอเส ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 31/5/2010 15:48

ท่านเปเป้คับ ไม่ใช่ชวนไปดุโคโยตี้คับ จะวื๊ดวิ้วววววเพื่อส้นตึกไรคับ ว๊าววววววววววววววววววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ในที่สุดก้อจะได้แข่งสักที  ว่าแต่จะให้เอาชุดอะไรไปเผือก่อนไหมครับ  เพราะรู้สึกว่าชุดทีมยังตกลงกันไม่ได้เลย เก้ว่าถ้าไงแล้วให้เทลตัดสินใจเองเลยดีกว่าจะดีทีซู้ดด T-T

ท่านเปเป้คับ ไม่ใช่ชวนไปดุโคโยตี้คับ จะวื๊ดวิ้วววววเพื่อส้นตึกไรคับ ว๊าววววววววววววววววววววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 31/5/2010 16:10

มีป่าวละโคโยตี้......HCC ชอบโคโยตี้ อิอิ

เรียนทุกท่าน
เทลฝากมาบอกว่า กางเกงสีฟ้าไม่สวยนะครับ... เลยไม่เอา
เดียวจะรอสีดำครับ... จบข่าว

ปล. เบียร์ครั ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 31/5/2010 13:40

www.btbasclub.com

ผมได้ข่าวมาว่่าเมืองทองจะจัดแข่ง มีครายทราบรายละเอียดไหมคราบ แล้วทีมเราจะส่งด้วยไหมคราบ

พอดีไปลานทองมา เห็นเค้าชวนๆอยู่เราเรย ครายรุรายละเอียดบอกด้วยนะคราบ

แล้วทาง ลานทอง ขอรูปด้วยนะคราบ ครายมีรูปตอนไปแข่งลานทองแล้ว ขอหน่อยนะคราบ

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 31/5/2010 23:36
www.btbasclub.com

ผมได้ข่าวมาว่่าเมืองทองจะจัดแข่ง มีครายทราบรายละเอียดไหมคราบ แล้วทีมเราจะส่งด้วยไหมคราบ

พอ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 31/5/2010 21:55

เอา24ทีมค่าสมัคร ทีมละ 1500บาท จำกัดถ้วย ก 2คน ต่างชาติ รวมด้วยใน2คน ที่1ได้8000บาท ที่2ได้5000บาท แข่งเดือนหน้า โอเพ่น อิอิ จะเต็มแล้ว ด่วน

เอา24ทีมค่าสมัคร ทีมละ 1500บาท จำกัดถ้วย ก 2คน ต่างชาติ รวมด้วยใน2คน ที่1ได้8000บาท ที่2ได้5000บาท แข่งเดือนหน้า โ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 31/5/2010 23:27

เมืองทองจัดเอาตังค์อีกแล้วหรอเนี้ยะ
talme

งานนี้ต้องลุยแล้วนะครับ กัปตันแมนว่ายังงัยครับ เมืองทองเค้าว่าโหดดี ผมชอบ ^^

งานนี้ต้องลุยแล้วนะครับ กัปตันแมนว่ายังงัยครับ เมืองทองเค้าว่าโหดดี ผมชอบ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 1/6/2010 09:52

สนาม ฝนจะตกเป่าเวลาแข่ง กลางแจ้งนะครับ ถ้าจะเล่นผมมีล็อกเอาไว้ของทีมบัวทองอยู่ 1ทีม [เขาจะไม่ส่ง] ถ้าใครสนใจ บอกผมได้นะจะได้เปลี่ยนแค่ชื่อทีมอย่างเดียวอิอิ

จะชนกับแข่งคาร์คลับไหมคับ ถ้าไม่ชน จัดด่วน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host