"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทิตย์ มะวานเย็น ดู แอคคอต แคมรี่ ทีด้า วีออส
เก่งๆทุกทีมเรยคับ อิอิ นั่งดุบาสไปกินพิซซ่ไปชิลลลแท้ นอนก่อนจ้า ฝันดี อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 31/5/2010 07:46

เรียน  ทุกท่าน
       วันนี้ได้ไปคุยกับเ้จ้าหน้าที่สนามเนื่องจากว่าเวลาที่เราเช่าคือ 10.00-16.00 สามารถlate ได้ 30 นาที ถ้าเกินจากนี้ก็จ่ายเพิ่มอีก 1 ชั่วโมง คือ 500 บาท
ส่วนเรื่องถ้าเรานำเครื่องเสียงมาใช้ที่สนามจะเก็บเพิ่มวันละ 500 บาท ทางสนามมีโต๊ะให้มีปลั๊กพ่วงให้ คงจะต้องหักจากเงินที่เก็บจากพวกเรามาใช้จ่ายนะครับเพราะเงินส่วนนี้ไม่ได้เสนอไปตั้งแต่แรกครับ

ส่วนวันเปิดการแข่งขัน รบกวนทุกทีมมากันพร้อมที่สนามก่อนเวลา 10 โมงเช้า ร่วมกันเปิดการแข่งขันและกล่าวคำปฏิญาณ ซึ่ง นักกีฬาที่จะกล่าวนำควรเป็นใครดีครับ
ปีที่แล้วผมกล่าวไปแล้ว เลือกจาก ตัวแทนทีมก็ได้ครับ เสนอชื่อด้วยนะครับ

อาท Vios
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียน  ทุกท่าน
       วันนี้ได้ไปคุยกับเ้จ้าหน้าที่สนามเนื่องจากว่าเวลาที่เราเช่าคือ 10.00-16.00 สามารถlate ได้ 30 น ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 31/5/2010 07:37

สามพันบาทต่อวันเรยหรอ โอ้เยอะอยุ่เนอะ ค่าใช้จ่าย

เรียนทุกท่าน
เทลฝากมาบอกว่า กางเกงสีฟ้าไม่สวยนะครับ... เลยไม่เอา
เดียวจะรอสีดำครับ... จบข่าว

ปล. เบียร์ครับ ช่วยโพสต์ URL เวลากลางของรายการ คาร์คลับหน่อยครับ (จำไม่ได้)
ผมจะเข้าไปเอาข้อมูลการแข่งขันหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 31/5/2010 14:22

วันอาทิตย์ที่ 6/6 นี้แข่งเวลา 13.00 น - 14.00น  city - kaido                                                                                                                                 วันอาทิตที่16 /6    14.00น   - 15.00น city-camry                                                                                                                                            วันอาทิตย์ ที่  20/6  11.00น-12.00นcity-jazz                                                                                                                                                  วันอาทิตย์ที่   27/6  10.00o-11.00น city-  BMW                                                                                                                                              วันอาทิตย์ที่  4/7     13.00น-14.00น city-new vios

คุณเป้คับ ใกล้แข่งแล้วรบกวนฟิตเรื่องบาสหน่อยคับ อย่าฟิตแต่ยกเวตแก้ว น่ะจ๊ะ แสรดดดดดดดด ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 31/5/2010 00:04

รับทราบครับเทพ POK ...เย็นนี้จะไปฟิตเนส วิ่ง ยิงบอล ในม.ธุรกิจครับใครว่างเชิญนะครับ HCC สู้ๆ

อาทิตย์ มะวานเย็น ดู แอคคอต แคมรี่ ทีด้า วีออส
เก่งๆทุกทีมเรยคับ อิอิ นั่งดุบาสไปกินพิซซ่ไปชิลลลแท้ นอนก ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 31/5/2010 00:05

อย่าไปกลัวทีมเราเทพกว่าครับ....55+ HCC สู้ๆ

เรียนทุกท่าน
เทลฝากมาบอกว่า กางเกงสีฟ้าไม่สวยนะครับ... เลยไม่เอา
เดียวจะรอสีดำครับ... จบข่าว

ปล. เบียร์ครั ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 31/5/2010 13:40

สีอะไรก็เอาเถอะครับ ว่าไง ว่ากันครับ HCC สู้ๆ

วันเสาร์อยากให้ซ้อมกันจังเรยคับ จะได้ชินห่วงและฟิตทันแข่ง อิอิ ไม่ก้เซทระบบทีมกันให้แน่นๆเตมๆ อิอิ

เผื่อได้เตรียมการหลายๆอย่างที่ทีมเรายังไม่ลงตัว (คิดว่าน่ะ)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host