"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เฮีย เดี๋ยวนี้พื้นสึกสนามหมดแล้ว ใครเอารองเท้าดีๆ ไปเล่น ขอให้คิดให้ดีๆ อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 30/5/2010 14:02

น่าไปลองนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

NBA ได้คู่ชิงแล้วเหรอนี่ระหว่าง  Celtics  VS  Lakers ... อยากดูๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทุกคนเช็คชุดแล้วมีกางเกงสีฟ้าแถบเทา เดวพรุ่งนี้จะไปดูของถ้าสวยเอากางเกงสีฟ้านะครับ

ยังไงโทรบอกด้วยนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 29/5/2010 22:11

เทลครับ ก็มีบางคนฝากบอกมาว่า สีฟ้าจะเข้ากับเสื้อหรือเปล่าครับ ... แต่สุดท้ายก็ "ว่าไงว่าตามกัน"
หรือว่ามีเสื้อสีอื่นที่เข้ากับสีฟ้ามั้ย... สุดท้ายก็ "ว่าไงว่าตามกัน" ... เพราะเรารักกันสมานฉันตาม ครม. อิอิ

NBA ได้คู่ชิงแล้วเหรอนี่ระหว่าง  Celtics  VS  Lakers ... อยากดูๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 30/5/2010 16:30

ถ้าเรามีเงินเป็นพวกไฮโซ น่าซื้อตั่๋วไปดูนะ... คงจะมันมากๆๆๆๆ ...

ปล. อุดมการณ์ผม "ขอดูเทพบนสนามตัวเป็นๆ สักครั้ง ก่อนเค้าจะเป็นตำนาน"
เพราะเราอดดู MJ ตัวเป็นๆ ในสนามมาแล้ว... ส่วน Kobe จะเล่นอีกสัก 3 ปีได้มั้ย (ที่ฟอร์มยังดีแบบปัจจุบันอยู่)
ส่วนอีกสัก 5 ปีให้หลัง คงเหมือน MJ ย้ายไปทีมอื่นๆ เพื่อไม่ให้เสียประวัติและสถิติแล้ว

ชาตินี้เราจะได้ดู NBA สดๆ ข้างสนามบ้างมั้ยเนี่ย... (ตอนนี้ดูได้แต่มวยไทยขอบสนาม)

เฮีย เป็น เจ้าของธุรกิจมาโปรโมต เองเรยป่าวเนี่ย เหมือนมาขายบ้าน ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกพร้อม ^-^ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 30/5/2010 13:06

ก็บรรยากาศตอนผมไปเล่นเมื่อสามปีก่อนผมชอบนะไปเล่นประจำเดียวนี้มายรู้ว่ามีการเปลียนแปลงเปงงายบ้างก็มายรู้มายได้เปง สว บางเขนแล้ว อิอิ เปง สว บางใหญ่555

เฮีย เดี๋ยวนี้พื้นสึกสนามหมดแล้ว ใครเอารองเท้าดีๆ ไปเล่น ขอให้คิดให้ดีๆ อิ อิ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 30/5/2010 14:02

ผมมายได้ไปนานแล้ว มายรู้ว่าจะดีเหมือนเดิมเป่า อิอิ

ถ้าเรามีเงินเป็นพวกไฮโซ น่าซื้อตั่๋วไปดูนะ... คงจะมันมากๆๆๆๆ ...

ปล. อุดมการณ์ผม "ขอดูเทพบนสนามตัวเป็นๆ ส ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 30/5/2010 20:06

"มวยไทยขอบสนาม" นี่ สนามอารายอ่ะ?
1.สนามบอล
2.สนามบาส
3.สนามมวย
4.ภูกทุกข้อ

"มวยไทยขอบสนาม" นี่ สนามอารายอ่ะ?
1.สนามบอล
2.สนามบาส
3.สนามมวย
4.ภูกทุกข้อ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 30/5/2010 21:29

ข้อ2. สนามบาส ครับ 5555+

1.สนามบอล
2.สนามบาส
3.สนามมวย
4.ภูกทุกข้อ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 30/5/2010 21:29

4.จ้า แถม สนามม้า สนามวัวชน สนามไก่ชน

คุณเป้คับ ใกล้แข่งแล้วรบกวนฟิตเรื่องบาสหน่อยคับ อย่าฟิตแต่ยกเวตแก้ว น่ะจ๊ะ แสรดดดดดดดด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host