"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จุดเด่นของแต่ละคนเปนอย่างไรก้ทำให้เด่นขึ้น จุดด้อยเปนอย่างไรก้แก้ไขกันไปคับ และปรับเข้าหากันคับ เทพแน่นอนคับทีมเรา อิอิ สุ้ต่อไปจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์เก้คงไปไม่ได้แน่นอนแล้วคราบ ติดแข่งอยู่เลย สงสัยคงได้เจอกันอีกทีวันอาทิดน่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 28/5/2010 10:55

แข่งเป็นไงบ้างครับ แล้วมีใครไปเล่นบ้างอ่ะ อิ อิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จุดเด่นของแต่ละคนเปนอย่างไรก้ทำให้เด่นขึ้น จุดด้อยเปนอย่างไรก้แก้ไขกันไปคับ และปรับเข้าหากันคับ เทพแน ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 28/5/2010 11:23

เราต้องเชื่อเทพ POK นะ HCC แชมป์ 555+

พี่หมอคับ ถ้าผมไปขอนแก่นพาผมไปเล่นบาสด้วยนะครับ ^^

วันอาทิตย์ ไปเล่นด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 26/5/2010 09:45

ยินดีเรยคับ เพ่งกลับมาจากไปซ้อมยิงมา อิอิ ขอพักก่อนคับ อิอิ

ยินดีเรยคับ เพ่งกลับมาจากไปซ้อมยิงมา อิอิ ขอพักก่อนคับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 28/5/2010 18:06

โห...งี้ HCC แชมป์แน่ เทพ POK ไปซ้อมยิงมา เทพในตำนานกลับมาแล้ว HCC สู้ๆ

อิอิ สู้ๆๆๆ

พรุ่งนี้จะพยายามกลับมาให้ทันนะคราบ สู้ๆ เหมืิอนกานคราบ ทุกๆท่าน

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 29/5/2010 09:46

บ่ายสองนี้ระเบิดความมันพร้อมกันที่ TOT (คล้ายโรงหนังเลยแหะ พร้อมกันทุกโรงภาพยนตร์ อิอิ)

ระหว่างนี้นั่งดู NBA ไปก่อนนะ คู่ Celt. กับ Old (ท่าทาง Old จะแพ้นะเนี่ย)

เจอกันที่ TOT อารีน่าครับ ..อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host