"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แงๆๆๆ Hyperdunk Low สีเหลือง ที่ Outlet ญี่ป่่นไม่มี.. ฝากเพื่อนซื้อกลับมามือเปล่าเลย

ปล. มีใครใส่ Kobe iv เบอร์ 10 (หรือเพื่อนมี) ผมขอไปลองสวมหน่อยครับ
พอดีเจอสีถูกใจแต่มันเบอร์ 10 ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แงๆๆๆ Hyperdunk Low สีเหลือง ที่ Outlet ญี่ป่่นไม่มี.. ฝากเพื่อนซื้อกลับมามือเปล่าเลย

ปล. มีใครใส่ Kobe iv เบอร์ 10 (หรือ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 24/5/2010 08:09

พี่แมนครับ ฟิตไปหน่อยสำหรับใส่ถุงเท้าครับพี่

แต่ต้องลองด้วยตัวเองอ่ะครับเพราะว่าพี่กะผมใส่เบอร์เดียวกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหนสภาพเซนเวิลแล้ว อนาถ นั่งทำงานตึกจามมองเหนไกลๆ ไหม้น่ากัวมากกกกกกกกก

ตกลงค่าชุด เท่าไหร่ครับ

บอกด้วยน้า....เดี๋ยววันแข่งผมคงไปเชียร์ครับ แต่ตอนนี้ขอส่งหมู-เนื้อ ก่อนเน้อ

ราค ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 23/5/2010 21:41

ขอบคุณมากครับสิ สำหรับน้ำใจที่มีต่อทีม... นี่แหล่ะ Spirit ของเรา เหล่า HCC

เหนสภาพเซนเวิลแล้ว อนาถ นั่งทำงานตึกจามมองเหนไกลๆ ไหม้น่ากัวมากกกกกกกกก ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 24/5/2010 10:09

ที่ทำงานวันนี้ คุยกันว่าจะไปถ่ายรูปเล่นกัน .. แต่มันคงเป็นรูปที่มีบรรยากาศไม่ได้น่าสนุกสนามเลยนะ
สู้ๆ ต่อไปชาติไทย...

แก้ไขล่าสุด siritanawat เมื่อ 24/5/2010 12:17

เดี๋ยวผมสนันสนุนเรื่องเครื่องดื่มเตมที่ครับพี่แมน เพราะว่าตอนนี้ ผมได้ลูกค้าส่งแถวรอบนอกกรุงเทพเยอะหน่อย

อาจมีเวลาไปเล่นด้วยไมได้อ่าครับ+กับงานกำลังยุ่งเลยอ่าพี่

เดี่ยวถ้าผมไปไม่ได้ผมก็จะฝากเรื่องเครื่องดื่มให้พี่แมนจัดการนะครับ(งบผมเองเน้อ) พอดีกำไรเริ่มจะโอเคเยอะแล้ว อิอิ

อ่อ พรุ่งนี้ผมได้รถใหม่แล้วพี่แมน อิอิ ถึงจะขับ D-MAX แต่หัวใจ HCC ครับ

ป.ล. ทำยังกับนักร้องลูกทุ่งไปได้กร๊ากกกก

เดี๋ยวผมสนันสนุนเรื่องเครื่องดื่มเตมที่ครับพี่แมน เพราะว่าตอนนี้ ผมได้ลูกค้าส่งแถวรอบนอกกรุงเทพเยอะหน ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 24/5/2010 12:15

สาธุ๊~

สาธุ๊~
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 24/5/2010 12:18

สาธุ อีกคนน่ะคับ อิอิ

สาธุ อีกคนน่ะคับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 24/5/2010 13:22

สาธุ ด้วยครับบบบบบบบบบบบ ยังไงเดียวเรื่องหมู เนื้อ เดียวโปรโมท หาตลาดให้นะครับ อิอิ

เค้าว่ามันคือ โคบี้ล้ม (Kobe VI)
http://www.kicksonfire.com/2010/05/17/nike-zoom-kobe-vi-sample/

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host