"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีปัญหาอินเทอร์เน็ตที่บ้าน แต่คอยโทรกับเบียร์และคนอื่น รับทราบทุกข้อมูลบ่ายนี้เจอกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้เข้ามานาน(มาก)...สมาชิกทีมบาสเยอะจริง ๆ ครับ อิอิ
วันนี้อยากไปเล่นบาสด้วยจริง ๆ ครับ ...แต่ติดที่จะต้องไปดูงาน
อย่างไรเป็นกำลังใจ HCC ของเรานะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
My name is A! / I LoVe ChElSea FC.

มีปัญหาอินเทอร์เน็ตที่บ้าน แต่คอยโทรกับเบียร์และคนอื่น รับทราบทุกข้อมูลบ่ายนี้เจอกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 23/5/2010 08:49

ถึงว่าพี่แมนหายไปเลย
talme

มีปัญหาอินเทอร์เน็ตที่บ้าน แต่คอยโทรกับเบียร์และคนอื่น รับทราบทุกข้อมูลบ่ายนี้เจอกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 23/5/2010 08:49

นึกว่าหายไปไหน กัปตันแมน ของเรานึกว่าไม่สนใจพี่ๆน้องๆ HCC ละ อิอิ อะล้อเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆ บ่ายเจอกันครับพี่

วันนี้ซ้อมกันซะเอาเพลียยยยยยยยยยยยเลย  เหนื่อยมาก อิอิ. HCC สู้ๆ

ซ้อมกันต่อไป เพื่อสุขภาพและความมัน อิอิ

ไม่ได้เข้ามานาน(มาก)...สมาชิกทีมบาสเยอะจริง ๆ ครับ อิอิ
วันนี้อยากไปเล่นบาสด้วยจริง ๆ ครับ ...แต่ติดที่จะต้ ...
ต้นฉบับโพสโดย A_City เมื่อ 23/5/2010 09:35

รีบมานะคับ อิอิ

ซ้อมกันต่อไป เพื่อสุขภาพและความมัน อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 23/5/2010 20:13

คิดถึง RED เฮียจังงงงงงงงงงง อิอิ

ตกลงค่าชุด เท่าไหร่ครับ

บอกด้วยน้า....เดี๋ยววันแข่งผมคงไปเชียร์ครับ แต่ตอนนี้ขอส่งหมู-เนื้อ ก่อนเน้อ

ราคาว่ามาจ้า(อุดหนุนกันเยอะๆ ๆ เดี๋ยวเป็นสปอนเซอร์เอง อิอิ)

วันนี้อยากไปเล่นบาสด้วยจริง ๆ ครับ ...แต่ติดที่จะต้ ...
ต้นฉบับโพสโดย A_City เมื่อ 23/5/2010 09:35

พ่อลูกอ่อนของเรา... ยังไงกลับจากจีนแล้ว วันเสาร์-อาทิตย์นี้ มาซ้อมบาสกันนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host