"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนามใหนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนามใหนครับ
ต้นฉบับโพสโดย monchana เมื่อ 21/5/2010 19:49

ถ้าถามถึงสนามที่จะซ้อมกัน วันอาทิตย์นี้ ที่ TOT ACADEMY งามวงศ์วาน นะคราบ

ส่วนแผนที่และการเดินทาง = http://www.totacademy.com/informations.php?cid=10
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาอ่านอย่างเดียวหรอ ไม่แวะมาเยี่ยมเยียนกันบ้างหล่ะท่าน อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 21/5/2010 15:06

เหอๆ ถ้าขึ้นไป กทม จะแวะไปเล่นด้วยครับ สงสัยคงได้ปักหลักอยู่ ขก ตลอดไปละครับ

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 22/5/2010 11:09

ประกาศ วันอาทิตย์ที่ 23 พค. 53 ซ้อม @ สนาม TOT เวลา 14.00 - 16.00 น.
มาก่อนสัก 15 นาที เพื่อเก็บรวบรวมหลักฐาน(สำเนาบัตรประชาชน+สำเนาทะเบียนรถ) และ จ่ายเงิน (^-^)

ส่วนเงินนะคราบ ค่าสมัคร ตกคนละ 350 บาทนะคราบ

ปล. แจ้งให้ทราบ นะคราบ พรุ่งนี้ ทาง NVS จะขอมาร่้วมซ้อมด้วยนะคราบ แต่เราได้คุยรายละเอียดกับเค้าไว้หมดแล้วนะครับ และสอบถามทาง ทีมงานให้แล้วนะคราบ เรื่องเสื้อ ต้องใส่เบอร์เดียวกันทั้งรายการนะคราบ

ไหนๆ ก็ ไหนๆ และ ประกวด ตั้ง "ฉายาทีม" ของเรานะคราบ เผื่อไว้ อิอิ

งืมๆ

ส่วนเรื่องชุดใหม่นั้น ถ้าจะเอาก็เตรียมเงินมาด้วยนะครับคนละ350บาท

ราคานี้ยังไม่รวมค่าสกรีนเบอร์และชื่อทีมนะครับ
talme

ส่วนเรื่องชุดใหม่นั้น ถ้าจะเอาก็เตรียมเงินมาด้วยนะครับคนละ350บาท

ราคานี้ยังไม่รวมค่าสกรีนเบอร์และชื่อท ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 22/5/2010 14:20

เท่าไหร่หลอครับ เพื่อผมไปไม่ได้ตะได้ฝากเงินไว้กะพี่แมนครับ

พอดีพรุ่งนี้ผมมีส่งหมู ที่นครปฐม อ่ะครับไม่แน่ใจว่าจะไปทันมั้ยน่ะ

เท่าไหร่หลอครับ เพื่อผมไปไม่ได้ตะได้ฝากเงินไว้กะพี่แมนครับ

พอดีพรุ่งนี้ผมมีส่งหมู ที่นครปฐม อ่ะครับไม ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 22/5/2010 16:01

รวยๆ

ประกาศ วันอาทิตย์ที่ 23 พค. 53 ซ้อม @ สนาม TOT เวลา 14.00 - 16.00 น.
มาก่อนสัก 15 นาที เพื่อเก็บรวบรวมหลักฐาน(สำเนาบัตรป ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 22/5/2010 10:55

ทีม หน้าตาดี 55+

พรุ่งนี้เจอกันครับ HCC TEAM สู้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host