"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอาอารายที่ เป็นหลักฐาน ยืนยัน ว่าเราเป็นเจ้าของรถ หรือ (เคย) เป็นเจ้าของรถ มายืนยันได้เรยคราบ เพราะว่าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 21/5/2010 16:49

ให้เบียร์ทำหน้าที่ admin ดีมั้ยนี่ อิอิ ดูตามงานได้แจ่มมากมาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตกลงเค้าสรุปว่าแข่งครี่ง20นาทีหรือสี่ควอเตอร์คับ
อยากรู้อ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มารับที่เดิมนะครับ  ชวนเอกมาด้วยล่ะ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 21/5/2010 15:57

ไปรับได้ ...แต่ขากลับเอางัย
ตูต้องไปรับแฟนนะ ?

จะพยายามไปน่ะคับ รถจะติดไหมหนอ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 21/5/2010 15:49

รถไม่ติดท่านจะมาอย่างไงละครับท่าน POK  ง่าวขนาด

วันอาทิตย์มาให้ไวนะครับทุกท่าน ก่อนเวลาสัก 5-10 นาทีก็ยังดีครับ HCC สู้ๆ

แจ่มเลย อิอิ

แจ่มเลย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 21/5/2010 17:47

อะไรแจ่มครับเฮียยยยยยยยยยยโคโยตี้เหรอครับบบบบบบบ อิอิ.

ตกลงเค้าสรุปว่าแข่งครี่ง20นาทีหรือสี่ควอเตอร์คับ
อยากรู้อ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 21/5/2010 17:09

20 นาที x 2 ครึ่ง คราบผม

ฟาวล์ทีม 7 ครั้งๆ 8 ยิงลูกโทษเน้อ

แล้วสนามอาจจะมีการเปลี่ยนแปลง รอผลวันจันทร์ คราบผม

รถไม่ติดท่านจะมาอย่างไงละครับท่าน POK  ง่าวขนาด
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 21/5/2010 17:38

ให้มิงเขนไง แสรดดดดดดดด

อาทิตย์ผมไปฉะเชิงเทราก่อน จะรีบกลับมาโดยไวคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host