"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชุด คอวี หรอ คอกลม คับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้ไม่ได้เล่นไรเรย ฟิตเนส หรอบาส หรอวิ่ง ตั้งแต่กลับมาจากนคร รุ้สึกเพลียๆเรยขอพักร่างกายก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้สถานการณ์ กทม ไม่สุ้ดี ไงก้ดุแลตัวเองกันด้วยน่ะคับเหล่านักบาสของ HCC ย่อมาจาก หำเค็มเค็ม 5555

กลับมาแล้วคราบบ

หลังจากกลับมา ก็ไม่สบายเองซะงั้น แย่ เรย เหอๆ

เรื่องเสื้อเอาสีไีรก็ได้คราบ เพราะซักเอง แต่เบียไม่ถูกฉโลก กับสีน้ำเงิน 5 5 5 แต่มะเป็นไรมะกลัว

แต่บอร์ดเราติดเรท ไปได้ไงหว่า

มายมีคำบรรยาย อิอิ

ทุกคนสบายดีนะครับ ช่วงนี้แรง
ชุดเอาด้วยนะครับ เบอร์ไรก็ได้ครับ ปักชื่อ pan นะครับ

แล้ว เบอร์ถ้าไม่เหมือนชุดเดิม เวลาใส่แข่งรายการเดียวกันผมว่าจะมีปัญหานะคราบ

ชุด คอวี หรอ คอกลม คับพี่
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 20/5/2010 09:49

จะ V หรือ กลมท่าน POK ใส่ไปยังไงก็อ่อนครับ...55+

งั้นสีเขียวดีมั้ยยยยต้องถามพี่เทลว่ามีของมั้ยครับ พี่เทลตอบด่วนนนนนนนนนนนนนนน

จะ V หรือ กลมท่าน POK ใส่ไปยังไงก็อ่อนครับ...55+

งั้นสีเขียวดีมั้ยยยยต้องถามพี่เทลว่ามีของมั้ยครับ พี่เทลตอ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 20/5/2010 12:31

กำลังติดต่ออยู่ครับ น้องเก่งบอกเข้าบริษัทไม่ได้ คืบหน้ายังไงจะรายงานนะครับ
talme

กำลังติดต่ออยู่ครับ น้องเก่งบอกเข้าบริษัทไม่ได้ คืบหน้ายังไงจะรายงานนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 20/5/2010 12:52

ขอบคุณครับพี่เทลลลลลลน่ารักจิงๆๆ ต้องพึ่งพี่แล้วนะครับ HCC สู้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host