"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เบอร์ไหนๆก้อจองหมดแล้ว งั้นเอาไงดีอ่ะ  ไม่4ก้อ5  ไม่5ก้อ6 ไม่6ก้อ7 ไม่7ก้อ8 ไม่8ก้อ9 ไม่9ก้อ10               ไม่10ก้อ11 ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 19/5/2010 08:58

สมเก้เอาเลขทะเบียนรถเลยดีกว่ามั้ยน่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

ตกลงเรื่องสีเสื้อก่อนตกลง ดำ ขาว เทา น้ำเงินหรือยังไง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

เอ่อลืมเยยอ่ะ เฮียเว้งครับ ที่บอกว่า1ลังนี่อะไร 1 ลังจ่ะ สิจะได้เพิ่มถูก 5 5 5

แดง ๆๆ รึดำ ๆ เป็นลังมิไหวน้า  ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 19/5/2010 09:02

เบียรครับ1ลังหรือจะเปงเรด 1ขวด ให้เรียกน้ำย่อย จะได้สนุกๆๆ5555อิอิ

สีขาวครับ 1เสียง

แจ้งข่าว!!!

รองเท้าAdidas Ts Supernatural Creator สีออลสตาร์ของดไวท์สีน้ำเงิน และของโรสสีแดงและดำลด30%

ที่ช๊อป adidasทุกสาขาครับ(ราคาเต็ม4990ลดแล้วเหลือประมาณ3500)
talme

เสื้อขาว กางเกงดำนะครับ
talme

ยังไงแล้วนัดซ้อมอาทิตนี้ สรุปเรื่องสีเสื้ออีกที่ก็ได้ครับ พร้อมเอกสารตามที่กัปตันแมนนัดไว้ครับ อิอิ เอามันทุกสีเลย 555

ถ้าวันพฤหัส-ศุกร์นี้ที่ office ยังให้หยุดอยู่จะไปด้วยครับ
พอดีหัวหน้าผม รายงานสถานการณ์วันต่อวันเลยครับ
ถ ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 19/5/2010 00:31

เสาร์ อาทิตย์ ว่างไปด้วยครับ อิอิ.

เบียรครับ1ลังหรือจะเปงเรด 1ขวด ให้เรียกน้ำย่อย จะได้สนุกๆๆ5555อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 19/5/2010 10:13

อะไรก็ได้ครับถ้าเฮีย อุปถัมภ์ น้องๆ HCC อิอิ.

ตกลงเรื่องสีเสื้อก่อนตกลง ดำ ขาว เทา น้ำเงินหรือยังไง
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 19/5/2010 10:11

ผมว่าสีน้ำเงินก็ OK นะ....อิอิ แต่สีขาวแล้วกางเกงขาว จะ O มากครับพี่เทล...อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host