"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แค่นี้ก็มีความสุข กันแล้ว ทุกคนหวังชัยชนะ ทำได้แค่นี้ก็สุดยอดๆๆๆ [ถ้วยใบนี้มายใช่ของเรา ] อิอิ น่าจะมีอี ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 10/5/2010 09:57

ครับเฮียยยย....Plan นี้น่าสนครับ จัดไปครับ HCC อิอิ.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ
จบรายการลานทองแล้วนะครับ กับอันดับที่ 2 ... ผมยินดีและชื่นชมแล้วครับ
มันเป็นอันดับที่ได้มาด้วยความพยายามเล่นของทุกคนจริงๆ บางเกมส์มากันครบก็เล่นชนะ
บางเกมส์มากันน้อยก็สามารถชนะได้ แสดงให้เห็นว่าผู้เล่นอีกชุดก็เปล่งประกายไฟฉายแสงเหมือนกัน
อย่าเสียใจไปที่ไม่ได้อันดับ 1 เพราะการได้มาซึ่งจุดสุดยอด มันก็เป็นปกติที่มันต้องมาจาก
ข้างล่างขึ้นบน... ครั้งต่อไปเราจะได้ที่ 1 ครับ เพราะทางตันของขั้นที่ 2 เราไม่มีทางไปต่อแล้ว
นอกจากขึ้นที่ 1 .........

ความสัมพันธ์นอกเกมส์ จัดได้ว่าเป็นสังคมกลุ่มใหม่ที่เปิดใจให้แก่กัน รักและสามัคคีกันได้อย่างรวดเร็ว
ผมนั่งสังเกตทุกครั้งหลังจบการแข่งขันหรือเมื่อมีการกินข้าวปาตี้กัน จะมีความเข้ากันได้อย่างลงตัว
รวดเร็ว คล้ายกับว่า เจอะ เจอกันมาเมื่อชาติก่อน อิอิ "รักกันต่อไปนะครับ"

ความสัมพันธ์ในสนาม ก็ต้องพยายามพูดกัน ตะโกนใส่กัน เรียกกัน และไว้ใจกัน เหมือนตอน
อยู่ในวงเหล้าเดียวกันด้วยนะครับ... แล้วเราจะไปถึงจุดสุดยอดพร้อมกัน

ก้าวต่อไป เราแค่เพิ่งเริ่มต้น อิอิ
HCC สู้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทษที่ทำไม่สำเร็จนะครับ

รายการหน้าเอาใหม่ สู้ไปด้วยกันนะครับทุกคน
talme

แค่นี้ก็มีความสุข กันแล้ว ทุกคนหวังชัยชนะ ทำได้แค่นี้ก็สุดยอดๆๆๆ [ถ้วยใบนี้มายใช่ของเรา ] อิอิ น่าจะมีอี ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 10/5/2010 09:57
มาเที่ยว ขอนแก่นมั้ยครับ แฮะๆ อยากมีส่วนร่วมครับ

มาเที่ยว ขอนแก่นมั้ยครับ แฮะๆ อยากมีส่วนร่วมครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 10/5/2010 22:00

น่าสนครับ หนึ่ง ว่าแต่จะไปกันได้เป่า

ขอโทษที่ทำไม่สำเร็จนะครับ

รายการหน้าเอาใหม่ สู้ไปด้วยกันนะครับทุกคน
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 10/5/2010 19:43

ขอโตดด้วยเหมียนกัน
ขอตั้งสติทบทวนใหม่และจะทำให้ดีกว่าเดิมกั๊บ
(ขอแค่ให้ได้ครึ่งของที่ตูเล่นตอนเย็นก้อพอแว้ว......จิงมั๊ยคุณเทลค๊าบ)
Hccสู้เฟ้ย

แวะมาขุดจ่ะ....

25 นี้ได้รถใหม่และ ไปไหนไปกันคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

รับสมัครคนหมักหมู อิอิ

"ขอโตดด้วยเหมียนกัน
ขอตั้งสติทบทวนใหม่และจะทำให้ดีกว่าเดิมกั๊บ
(ขอแค่ให้ได้ครึ่งของที่ตูเล่นตอนเย็นก้อพอแว้ว......จิงมั๊ยคุณเทลค๊าบ)"

จัดไปเพื่อน พวกเราเร่งฟิตอีกหน่อย น่าจะดีขึ้นกว่านี้แน่ๆ
talme

พี่แมนครับ อยากดูรูปครับ
talme

อ้ายคุณเทล
เมิงคลิ๊กตรงอ้างอิงสิคับ
เมิงจะพิมใหม่ทำเ_ี้ยไรเนี่ย.......ฮ้วยยยย!!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host