"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ว่าแต่วันนี้พี่เทลไปแข่งมั้ยครับนี่...ถ้าพี่ไม่ไปผมก็ไม่ไปนะ...อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

HCC สู้ สู้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

HBD to You, HBD to You, HBD HBD .. Happyyyyyyyyy birth dayyy to uuuuuuuuuuuu.

ขอให้ป้อกกี้มีแต่ความสุข มีเงินมีทองตลอดปี แล้วอย่าลืมมีน้องเร็วๆ ละ อิอิ
สุขสันวันคล้ายวันเกิดครับ

ทำงานบ้านตั้งแต่เช้า ยังไม่เสร็จซะที ไม่อยู่บ้านสองอาทิตย์ ผ้ากองเท่าหัวแล้ววววววววว T_T

HBD to You, HBD to You, HBD HBD .. Happyyyyyyyyy birth dayyy to uuuuuuuuuuuu.

ขอให้ป้อกกี้มีแต่ความสุข มีเงินมีทองตลอดปี แล้วอย่าลืมมีน้องเ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 8/5/2010 15:24

ขอบคุณมากคับ อิอิ

วันนี้วันเกิดใครเอ่ย ขอให้มีความสุข สมหวัง เฮงๆ รวยๆ นะจ๊ะ ป็อกกี้ จากใจ สว อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 8/5/2010 10:33

ขอบคุณหลายๆจ้า

ได้ข่าวว่า เป็นวันเกิด พี่ป็อกกี้ ป่ะ มีฟามสุข เยอะๆ นะคราบ ขอให้หล่อ ขอให้รวย มากๆนะคราบ(แล้วมาเลี้ยงน้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 8/5/2010 11:07

ขอบคุณมากมายจ้า อิอิ

HBD. ครับ pok ....รวยๆๆๆหล่อๆๆๆ นะครับ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 8/5/2010 13:28

ขอบคุณครับพี่ อิอิ

HBD ครับ ป้อก มีความสุขมากๆ ทุกๆวันนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย oasis8888 เมื่อ 8/5/2010 13:30

ขอบคุณมากคับท่านหนึ่ง อิอิ สบายดีน่ะคับท่าน

HBD ครับ น้องป้อก ขอให้มีความสุขสุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดให้สมหวังทุกประการนะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 8/5/2010 13:34

ขอบคุณอีหลีจ้า อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host