"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอเวลาแปปนะครับ เดียวจะอัพโหลดรูปให้เหมือนปกติ
พอดีตั้งแต่วันจันทร์งานยุ่งครับ เครื่องคอมฯ ที่บ้านก็มีปัญหาอยู่.. จะรีบทำให้ครับ

อ่านมาได้ 5 หน้า สาระมีแต่ ยกเบียร์ซดกันทั้งนั้นนนนนนนนนน อิอิ
งั้นขอผมหัดซดเบียร์บ้างนะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่แมนครับเมื่อวานได้ลองใส่ HYPERDUNK LOW ของรุ่นพี่ที่สนามแล้ว
พอดีรุ่นพี่ใส่เบอร์10.5แต่ได้เบอร์10เลยมาให้ระเบิดให้
ขอบอกว่าเบามาก ส่วนเรื่องเซฟข้อเท้านั้นใช้ได้ประมาณหนึ่งเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

พี่แมนครับเมื่อวานได้ลองใส่ HYPERDUNK LOW ของรุ่นพี่ที่สนามแล้ว
พอดีรุ่นพี่ใส่เบอร์10.5แต่ได้เบอร์10เลยมาให้ระเ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 27/4/2010 14:37

โหหหหหหหห เพิ่งรู้ว่าเล่นระเบิดกันแบบนี้เลยหรือ...

ตอนแรกตัดใจไปแล้วนะ ฟังจากที่เทลบอกเรื่องวัสดุของรองเท้า
ตอนจะกลับมาเกิดความอยากอีกแล้ว อิอิ

ขอบคุณเทลมากครับ

ขอเวลาแปปนะครับ เดียวจะอัพโหลดรูปให้เหมือนปกติ
พอดีตั้งแต่วันจันทร์งานยุ่งครับ เครื่องคอมฯ ที่บ้านก็มี ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 27/4/2010 14:19

ขอบคุณครับกัปตันแมน...ว่าแต่อยากซดจริงเหรอออออออออออ...เอิ๊กส์ๆ

ลงรูปให้แล้วนะครับ ขอตัวไปเยี่ยมเพื่อนก่อนนะครับ คลอดน้องใหม่.. ไปละครับ

ขอบคุณครับกัปตันแมน...ว่าแต่อยากซดจริงเหรอออออออออออ...เอิ๊กส์ๆ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 27/4/2010 15:54

ตอบได้แค่คำว่า อิอิ จุจุ

ตอบได้แค่คำว่า อิอิ จุจุ
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 27/4/2010 16:23

Thank you.ครับกัปตันแมนสุดหล่ออออออออออออ เดียวให้พี่แมนซด beer เลยนะดังจ๊วบๆๆ 555+

พี่แมนครับรูปเมื่อวันอาทิตย์ผมขอส่งเมล์ให้ได้ป่าวครับขอทั้งหมดเลยนะครับ.... Thank ครับกัปตันแมน

ขอบคุณ ขวัญใจกัปตันแมนครับสำหรับรูปหล่อๆ สวยๆ อีกเช่นเคย อิอิ

ตูนี่มันหล่อจิงๆ 555555555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host