"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เราทำแต้มได้แล้ว เย้ ไชโยยยยยย อิอิ ลูกเดียว 55555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราทำแต้มได้แล้ว เย้ ไชโยยยยยย อิอิ ลูกเดียว 55555
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 24/4/2010 16:59

ดีใจด้วยครับเฮีย..หลังจากไม่ได้ลงกับ HCC นานเลย...เดียวไงพรุ่งนี้ผมไปแน่นอนครับ..อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขายของนิดหนึ่งครับ.....

พรุ่งนี้ใครจะสั่งหมู-เนื้อ แดดเดียวมั่งครับ ออเดอร์มาเลยครับ

สั่งพร้อม ๆๆ กันน้าจะได้ทำไปทีเดียวครับ

เฮ้อ!!! เล่นไม่ได้อย่างใจเลยวุ้ย

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 24/4/2010 21:40

ชุด ไม่ได้อยู่กะน้องเบีย แล้วนะ รุสึกจะอยู่ กับเฮีย ไม่ก็ พี่แมน อ่ะ ส่วนพรุ่งนี้ เบียไปมะได้นะคราบ ช่างจะมาทำบ้านตอนเช้า อดไปซะงั้น

ประกาศลงชื่อ รายการ ลานทอง คัพ ครั้งที่ 2 (ครั้งแรกไปไหน) เอาแึ้ค่ 12 คนนะคราบ
รายละเอียดการแข่งขัน
1. สนามปูน (ไม่มาตราฐาน)
2. กรรมการ รุสึกไปเชิญ มาเป่า แต่ไม่ใช่พวกสมาคมนะคราบ
3. แข่งเย็น - ดึก วันเสาร์ - อาทิตย์ เริ่มอาทิตย์หน้า
4. ค่าสมัคร 1000 บาท ต่อทีม (ที่ 1 ได้ 2000+ถ้วย)
5. ทีมเข้าแข่งขันมีประมาน 8 ทีม น่าจะแบ่งเป็น 2 สายเด๋วพรุ่งนี้มาบอก แต่ผมส่งทีมเราไปแล้ว แต่ติดหลักฐานไว้ก่อน
6. ขอยอดคนด้วยนะคราบ เค้าบอกว่าตัวโหดๆ รายการนี้เค้าบอกขอ อิอิ เพราะบาสหมู่บ้าน แต่เรามะสน(มั้ง) อิอิ
7. ไม่รุเขียนไปงั้นอ่ะ

รบกวนด้วยนะคราบ รายการนี้คุยกะเฮีย + พี่แมนไว้แล้ว แต่พี่แมน ชิงเจ็บไปก่อน ครายเล่นลงชื่อนะคราบ เอา 12 คน สนามอยู่เรย รร.สวนกุหลาบ นนท์ ไปอีกหน่อยนึงนะคราบ กลางแจ้งสนามปูน มีไฟ

ชุด ไม่ได้อยู่กะน้องเบีย แล้วนะ รุสึกจะอยู่ กับเฮีย ไม่ก็ พี่แมน อ่ะ ส่วนพรุ่งนี้ เบียไปมะได้นะคราบ ช่างจ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 24/4/2010 21:38

สนใจน่ะอยากเล่น อิอิ แต่ไม่เก่ง อิอิ

สนใจน่ะอยากเล่น อิอิ แต่ไม่เก่ง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 24/4/2010 21:41

สรุปชื่อให้เค้าด้วยนะ เด๋วพรุ่งนี้ไปจับฉลากตอนเย็นให้ เด๋วมาบอก ตอนนี้ขอพาแฟนไปดูหนังก่อน พรุ่งนี้สู้ๆนะคราบ ขอโทษ ที่ไปด้วยมะได้ ฝากโอ๋ แทนละกาน

ผมเอาด้วย ขอถ้วยประดับทีมสักถ้วยก็ยังดี ครับ อิอิ

ชุด ไม่ได้อยู่กะน้องเบีย แล้วนะ รุสึกจะอยู่ กับเฮีย ไม่ก็ พี่แมน อ่ะ ส่วนพรุ่งนี้ เบียไปมะได้นะคราบ ช่างจ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 24/4/2010 21:38

ชุดอยู่กับ กัปตันแมนครับผม

ดีใจด้วยครับเฮีย..หลังจากไม่ได้ลงกับ HCC นานเลย...เดียวไงพรุ่งนี้ผมไปแน่นอนครับ..อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 24/4/2010 18:31

ได้เลยครับ เรายังมีลุ้น อยู่ มากันเต็มสูบเลย จะดายมายเหงา อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host