"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แขนหัก ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาจารย์...เมื่อวานผมโดนหักขาไป 2 ตาติดยังไม่โวยเลย อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

มาทักทายสันตรุษจีนครับ

ขอให้ทุกท่านสุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยกันถ้วนหน้านะครับ
086-530-5030 ชื่อเอกครับ
หาคนมาเป็นเพื่อนคู่ใจมันหาง่าย ถ้าหากหาแฟนมาจริงใจมันหายาก ซะวันเราคงต้องหาเจอ

มาทักทายสันตรุษจีนครับ

ขอให้ทุกท่านสุขภาพร่างกายแข ...
akezakub โพสต์เมื่อ 3/2/2011 22:33

ขอบคุณครับบบบบบ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พรุ่งนี้พี่กล้าจะเดินทางไปดูทำเลที่สวนผึ้ง ใครว่างๆอยากไปด้วยโทรหาพี่กล้าได้เลยนะจ๊ะ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พรุ่งนี้พี่กล้าจะเดินทางไปดูท ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 4/2/2011 08:08

ใช้มือเดียวพิมพ์ ยากมาก  หัก อีแล้ว ที่เก่า แงแง

พรุ่งนี้วันอาทิตย์เตะบอล สนาม ฟุตซอล อเคเดมี่ สาย 4 (สอบถามเส้นทาง 089-2002767)
นัดเจอเวลา 16.30 น. (แบ่งทีม) แล้วเจอกันครับ จากนั้นไปทานข้าวกัน

มาแล้วววว ช่างเป็น อะไรที่ยากเข็ญ

ที่ไปทำเกี่ยวกับงานพิมพ์ ไม่มีความรู้ด้านนี้เลยครับบอกตรงๆ

ภายใน ไม่อนุญาติไม่ให้ใช้มือถือ  แต่ตอนนี้ ผมขอเขาแล้ว

เขาอนุญาติให้พกติดตัวได้ แต่ห้ามเปิดเสียง หากเบอร์ที่โชว์ สำคัญก็ให้เลือกรับตามความจำเป็น(ผมบอกเขาว่าแม่ผมป่วย)

หากใครมีอะไรก็ลองโทรเข้ามาได้ครับทางมือถือหากรับได้จะรับสาย(แต่ไม่สามารถคุยได้นานๆนะ)

ฟุตบอล ผมจะรีบตามไปนะ

วันนี้ ต้องพาญาติๆบุญไปไหว้พระก่อน

แต่คงไม่ลงเตะนะ  เพราะคราวที่แล้วหลังจากเตะ ปวดขาไปหลายวัน

กลัวทำงานไม่ไหว แต่ไปเชียร์แน่นอน ช่วยแชร์ค่าใช้จ่ายตามสมาชิกท่านอื่นๆครับ

แล้วเจอกาน

ครั้งหน้าต้องบังคับให้ นักเตะระดับหัวหน้าลงกันบ้างแล้ว....มานั่งกินเหล้าที่สนามบอล เด๋วเหอะ

ต้อนรับพี่เต่าด้วยนะครับ อยากบอกว่าลูกว่าพี่เปี๊ยกน่ารักมักๆ คนโตนี้สงสัยถ่ายรูปได้ทั้งวันชอบกล้องจริงๆ อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host