"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฝันดีตอนดึก ๆ นะ จารย์ปุ้น ระวัง ตรูดน๊า ฉึก ฉึก !! ...
CitYCluB_A โพสต์เมื่อ 30/1/2011 23:52

กลัว ฉีกๆ นี่หล่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้เตะบอลนะครับ เจอกัน 4โมงครึ่ง เริ่มเตะ 5โมง - 6โมงเย็น
หลังจากนั้นร่วมทานข้าวที่ร้านครัวศรีสุวรรณ หน้ามหาลัยมหิดล
ปล.โย่วเช้าที่แสนสดใส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ผมได้งานใหม่แล้วนะ เริ่มงาน 3 กพ  นี้

เรื่องเล่นเนตคงห่างไปซักพัก  มีโอกาสอย่างไร จะเข้ามาในนี้แน่นอน

พี่รวยถึงขนาดลาออกเลยรึ ธุรกิจM นี่โตไวจิงๆ
^_^"oat..

ผมได้งานใหม่แล้วนะ เริ่มงาน 3 กพ  นี้

เรื่องเล่นเนตคง ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 31/1/2011 11:38

งานใหม่ที่ สุรวงศ์ ปีะลูกพี่

พี่รวยถึงขนาดลาออกเลยรึ ธุรกิจM นี่โตไวจิงๆ ...
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 31/1/2011 12:48

M79 ปะลูกพี่

น้องใหม่รายงายตัวครับ

เรื่องเล่นเนตคง ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 31/1/2011 11:38

ยินดีด้วยนะครับ คุงลุงเก๋ 5555555+

น้องใหม่รายงายตัวครับ
Noratil โพสต์เมื่อ 31/1/2011 15:54

สวัสดีจ้า น้องใหม่  สายสี่ ว่าแต่ว่า น้องใหม่ เรารู้ได้งายยว่าอยู่สายสี่ เหอเหอเหอ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host