"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แมทนี้ปราการหลังขาดเยอะ จัง สู้ๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 23/4/2010 12:50

ก็มีเฮีย 1 คนเหมือนมี 10 คนและ อิอิ

ยังงัยเฮียก็เป็นยาชูใจให้พวกเรา 5 5 5
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แบบซูมมันมีแล้วนี่หน่าตาป๊อก เห็นอยู่ที่ช๊อบอ่ะแต่ 4200-4500 สนมิ ถ้าสนดี๋ยวพาไปส่อง ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 23/4/2010 19:41

แข่งเสจเดะว่ากันคับ จัดไปหนักๆ เช้าพรุ่งนี้แว๊บไปเล่นสวนก่อนไปสมุทรปราการดีกว่า อิอิ เจอกันจ้า พี่แมนเอาชุดมาให้ครบน่ะ
เหนติโทรมาบอก พาตาเจษมาด้วย คงพอช่วยได้ แงะๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เจมส์เรืองศักดิ์เหรอ .... 555+
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 23/4/2010 11:27

เองเนี่ยตลกจิงๆน่ะ หอย..............

จะพยายามแว่บไปให้ซักแป๊บนะคร๊าบ(รีบไปรีบกลับ)
เป้!ติดต่อรับเอกไปด้วยนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 23/4/2010 18:20

แหล่มเลยมาซะโดยดี ถ้ามายมาโทรตามถึงบ้านแน่ อิอิ

แหล่มเลยมาซะโดยดี ถ้ามายมาโทรตามถึงบ้านแน่ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 23/4/2010 22:26

ตามถึงบ้านเลยหลอนี่ โอ้ว ๆ ๆ สงสัย เฮียเป็นเจ้าพ่อมาเฟียแน่เยยอ่า อิอิ

ถึงบอกว่าเรามีเฮีย1คน ก็เหมือนทีมมีอีก 10 คนแย้ว 5 5 5

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆนะ

(มีใครสนใจKOBE 5 all star เบอร์10.5 บ้างครับ น้องฝากขายสภาพ99% ขายอยู่3900)

สนใจบอกด้วยนะครับ
talme

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆนะ

(มีใครสนใจKOBE 5 all star เบอร์10.5 บ้างครับ น้องฝากขายสภาพ99% ขายอยู่3900)

สนใจบอกด้วยน ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 24/4/2010 07:46

เย้ย ....  พี่เทลตกลงมาวันอาทิตย์หลอครับ

ขาดพี่เทลเหมือนขาดใจ คริคริ

อ้างอิงจาก พี่แมนครับ เซนเตอร์ตัวใหญ่ใจดี แง่มๆ ๆ

ไปวันอาทิตย์แน่นอนครับ
talme

วันนี้ชนะคับ 39-38 พรุ่งนี้หนักแน่ๆ อิอิ ขอให้ไปกันเยอะๆน่ะคับพรุ่งนี้ จะได้ช่วยๆกัน อิอิ

พรุ่งนี้ผมชวนน้องโอ๋ไปแล้วน่ะคับ เบียร์เอาชุดน้องโอ๋มาให้ด้วยน่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host