"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  endofsaleman

อยู่บางนาหรอคับบ  ผมชื่ออ๋านะคับ ...
amily โพสต์เมื่อ 20/1/2011 17:56

ไม่ว่าจะอยู่ ที่ ไหน ขับ ซิตื่ แ่ค่ นั้น พอ 555+ {:4_434:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เวนไม่ น่้าเล่นเลยเข้าตัว เลย 555+  ...
NewKunGZa โพสต์เมื่อ 20/1/2011 23:59

เข้าตัว ดีกว่า เข้า ทาง ดาก นะ พี่นิว ระวัง!! พี่เกย์ จ้องอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดท้าย อยู่ บางขวาง ป่ะจารย์ 55+
mee_pooh โพสต์เมื่อ 20/1/2011 21:54

ขวาง ไว้ สุดตัว กลัว เข้าทางดาก เหมือน พี่นิว อะจึ๋ยๆ

ชักสงสัยว่าจารย์จะเป็นเองรึเปล่า เห็นถามหาเกย์บ่อยๆ

โย่วเช้าที่แสนสดใส

อาทิตย์นี้มิ๊ตติ้งนะครับ ส่วนวันที่ 6 เดือนหน้าเตะบอลที่สนาม สาย 4

แจ้งข่าวครับ อยากถามความเห็นของสมาชิกว่าทางฮอนด้ามีกิจกรรมทำบุญที่อโยธยา ปลายเดือนหน้า สนใจกันไหมครับ ยังไงช่วยโพสช่วยบอกกันมาหน่อยนะครับ งานนี้มีหลายคลับ ทั้งทำบุญและรับประทานอาหารร่วมกัน
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ตอบกลับ  endofsaleman

อยู่บางนาหรอคับบ  ผมชื่ออ๋านะคับ ...
amily โพสต์เมื่อ 20/1/2011 17:56

หวังว่ารที่บ้านคุณอ๋าคงไม่ได้ขายเกี๋ยวเตี๋ยวหมูนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ

ปล. ชื่่อร้าน เกี๋ยวเตี๋ยวหมูนายอ๋า  คงต้องไปขายที่ จ.สุรินทร์น่าจะขายดี 5555+

เวนไม่ น่้าเล่นเลยเข้าตัว เลย 555+  ...
NewKunGZa โพสต์เมื่อ 20/1/2011 23:59

บอกไปซิ ว่าของนิว แค่ปี 2 เท่านั้น ส่วนปี 3 ยังไม่ได้สัมผัสเลย

- - ''
amily โพสต์เมื่อ 20/1/2011 23:50

อย่าเพิ่งหนักใจครับ  .........เดี๋ยวพอทำใจได้ก็จะเป็นอย่างผม

อยู่บางนาแถวไหนครับ ผมมาทำงานแถวแยกประเวศ ใกล้ๆบางนานี่หละ

ว้าวววววววววววววววว
Metal_GunZ โพสต์เมื่อ 20/1/2011 19:08

ว๊าววอะไร พ่อหนุ่ม  มาป่าวอาทิตย์นี้

ตั้งกระทู้ให้แล้วนะครับ

ขอความร่วมมือเข้าไปลงชื่อด้วยนะครับ

http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid979695

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host