"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวนเจ็บเข่า ครับพ้กรอเล่นคาร์คลับทีเดียว แจ้งข่าว อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แมทนี้ปราการหลังขาดเยอะ จัง สู้ๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งานเข้าแน่ๆอาทิตย์นี้ แย่เลย

ของผมต้องพี่เจมส์คับ รอให้มันเปนระบบซูม ก่อน เบื่อแอร์แม๊ก ไม่แหล่มรุย อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/4/2010 10:50

มีคนขาย LBJ V DUNKMAN 3800 สนมะ แต่ผมสน แต่มะมีตัง เหอๆ

หายไวๆน่ะพี่แมน ผมย้ายมาประจำที่ออฟฟิศจามจุรีย์ชั่วคราวคับ เนทต่อไม่ได้เรย ขาดการติดต่อนิสหน่อย
เสาร์ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/4/2010 00:57

ป้อกวอ 2 รับทราบเปลี่ยน อิอิ

พี่แมน...ไฮเปอร์ดั้ง ที่พี่แมนให้หาอ่า ระบบของรองเท้ามันไม่ค่อยจะเซฟข้อเท้าน้า จะใช้หลอพี่แมน

ลองเลือกแ ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 23/4/2010 07:14

ขอบคุณครับ จริงๆ ผมอยากได้สีเหลือง เลยหาๆ รองเท้าสีเหลือง ที่อยากได้จริงๆ คือ
Kobe iv รุ่นสี Chrismasday กับ 4 Rings
Chrismasday อยากได้มากที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ส่วน 4 Rings ก็มีใน ebay แต่มันไม่ถูกใจที่สุดเท่าไหร เลย ดูๆ ไว้ก่อน
และ HPD low ก็ตัวเลือกสุดท้าย อิอิ

ขอบคุณอีกรอบจ้า

พรุ่งนี้ผมไปเชียร์แน่นอนครับ แม้ว่าจะเจ็บนิ้วโป้ง...
แต่ตอนเช้า (สัก 7 โมง) ต้องไปงานบวชเพื่อนก่อน
แล้วเจอกันครับ

สู้ๆ อย่าท้อ ได้โอกาสของคนที่เหลือแล้ว เล่นให้เต็มที่ครับ นั่นแหล่ะคือตัวเรา อิอิ

มีคนขาย LBJ V DUNKMAN 3800 สนมะ แต่ผมสน แต่มะมีตัง เหอๆ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 23/4/2010 17:46

คนนี้ก็แฟนพันแท้ LB นะเนี่ย เห็นตามเก็บ LB น่าดู

จะพยายามแว่บไปให้ซักแป๊บนะคร๊าบ(รีบไปรีบกลับ)
เป้!ติดต่อรับเอกไปด้วยนะ

ของผมต้องพี่เจมส์คับ รอให้มันเปนระบบซูม ก่อน เบื่อแอร์แม๊ก ไม่แหล่มรุย อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/4/2010 10:50

แบบซูมมันมีแล้วนี่หน่าตาป๊อก เห็นอยู่ที่ช๊อบอ่ะแต่ 4200-4500 สนมิ ถ้าสนดี๋ยวพาไปส่อง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host