"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาล๊ะ พอดี ช่วงนี้ไม่ว่าง  อิอิ
bronzesun โพสต์เมื่อ 16/11/2010 12:14

ไปไหน.......ไม่ชวน

แต่ถึงชวนก็ไม่แน่ว่าจะได้ไป

ปล.อาทิตย์นี้ เลยไม่ได้สรุปเลยว่าจะไปเจอกันที่ไหน พี่กล้าขอเสียงคอนเฟริมนินึง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รูดม่าน แดด ร้อนนน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าวันพุธที่แสนสดใส อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หายไป สดใส บนภู บนดอย กันหมดแล้วม้างงงงงง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/11/2010 12:17 โดย endofsaleman

เอาเจ้า ซิตี้น้อย ไปเขาค้อ มาเอารุปมาฝากจ้าาา  ไม่มีกล้องเลยเอา Iphone 3G ถ่ายมาได้แค่นี้เองครับ  ฝากพิจารณาด้วยนะ ครับ

ขากลับแวะสำผัสอากาสหนาวที่เขาใหญ่ อยู่ที่ สิบเจ็ด องศาครับผม

เบื่อว่ะ เท่วไม่ชวน

มีบัตรมอเตอร์เอ๊กโป ตาป๋องฝากมาแจก

ใครสนใจ โทรมา...

ตอนแรกว่าจะชวน เห็น พี่กล้า มีโปรแกรม ไปแล้วนี่นา ส่วนบัตร มอเตอร์ เดี๋ยวไปรับ ฝั่งธน ดีกว่า เย้ๆๆ 4 ใบๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host