"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปได้ครับ เดี๋ยวจะลองลากเจตไปด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 20/4/2010 13:21
มาดิพี่ เด๋วรอ

อาราย ปึ้งปัง อ่ะ คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 19/4/2010 22:01

กล้ามแขน ครับใหญ่ขึ้นกว่าเดิม วิดพื้นทุกวัน นี้วโป้งเป็นมัด ใหญ่กว่าเก่า อิอิ [พันผ้าเอาไว้ครับ]555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปได้ครับ เดี๋ยวจะลองลากเจตไปด้วยครับ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 20/4/2010 12:51

ตาเจษไรน่านอ่ะ หน้าตาเปนไงหว๋า ล้อเล่น มีแต่ชื่อ ไม่เคยจะมาเร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ตาเจษไรน่านอ่ะ หน้าตาเปนไงหว๋า ล้อเล่น มีแต่ชื่อ ไม่เคยจะมาเร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 20/4/2010 14:24

เค้าล้อเล่งน่ะตะเอง อิอิ

เทรนนนนนนนนนนนนนน แม่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง มึนมากกกกกกกกกกกก

ท่านจะไปช่วยเค้าหมักหมู หมักเนื้อ เหรอท่าน POK 555+
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 20/4/2010 10:40

ขายหมู-เนื้อาชีพเสริม จ้า..รายได้ดีพอควรเลยน้าอิอิ

HR ที่ผมทำคือ เป็นโปรแกรมเมอร์น่ะครับ + กับขึ้นตรงกับ ICT จ้า

เดี๋ยวขาดคนแล้วจะเรียกให้ไปสมัครจ้าตาป๊อก

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 20/4/2010 21:51
ขายหมู-เนื้อาชีพเสริม จ้า..รายได้ดีพอควรเลยน้าอิอิ

HR ที่ผมทำคือ เป็นโปรแกรมเมอร์น่ะครับ + กับขึ้นตรงกับ I ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 20/4/2010 20:21

เรียกเค้าดีกว่า เค้ายังไม่มีงานทำ อิ อิ บ้านผมอยู่ใกล้กระทรวง ICT ตรงแจ้งวัฒนะ ด้วยนะ จะพิจารณาเปงพิเศษ ป่ะ คิคิ

เรียกเค้าดีกว่า เค้ายังไม่มีงานทำ อิ อิ บ้านผมอยู่ใกล้กระทรวง ICT ตรงแจ้งวัฒนะ ด้วยนะ จะพิจารณาเปงพิเศษ ป ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 20/4/2010 21:02

แหม๋ ๆๆ เรียกเค้าเยยนะเราอ่ะเบียร์ อิอิ

อื้อ ๆ ๆ เดี๋ยวถ้ารับพนักงานพี่จะบอกให้เด้อ จะเอามาในสายงานเดียวกะพี่ป่าวจะได้ดูๆ ๆ เอาไว้ให้

เพราะว่าเด็กในแผนกมันเข้าๆ ๆ ออก ๆๆ กันบ่อยน่ะ(อย่าแอบคิดลึกนะ เข้า-ออกอ่ะ)

พวกชอบ โคโยตี้ เค้าคิดมาก อิอิ

แหม๋ ๆๆ เรียกเค้าเยยนะเราอ่ะเบียร์ อิอิ

อื้อ ๆ ๆ เดี๋ยวถ้ารับพนักงานพี่จะบอกให้เด้อ จะเอามาในสายงานเดีย ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 20/4/2010 22:02

เฮ้อ! ดีนะ เราไม่ชอบ โคโยตี้ ผมเรียนการจัดการสารทนเทศ มาอ่ะพี่ เห็นดีเห็นงามทางไหนบอกเรย 5 5 5

อ่อ....งั้นเดี๋ยวจะดูๆ ๆ เอาไว้ให้เน้อ

มาแทนพี่เลยมั้ยอ่า อิอิ ว่าจะออกมาขายหมู-เนื้อแบบเต็มตัวสะทีอิอิ ตำแหน่ง HR เลยมิจ่ะ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host