"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปเตะบอลด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามไปดูแล้ว เห็นแต่รูปลูกสาวพี่ต่อ
เมื่อวาน ผลเป็น ...
sirapob โพสต์เมื่อ 8/11/2010 14:17

ต้องเข้าไปที่ -ดูทั้งหมด- นะครับ
จากนั้นเข้าไปในโฟนเดอร์

THONBURI & FANTASTIS

ปล.แผนที่ http://kolangcom26.multiply.com/ ... /THONBURI_FANTASTIS
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่น้องครับ ผมจะนัดซ้อมเตะอีกครั้งในเดือนหน้า สนามเดิม

หากสมาชิกท่านใดสนใจเสื้อสีดำธนบุรี (ทั้งของสุภาพสตรีสีขาว) ผมจะไปทำให้ครับ
ขอเบอร์และ size ด้วยครับ

เสื้อเป็นเสื้อกีฬาสำหรับออกกำลังกาย ราคาตัวละ 140 บาท เตะบอลเดือนหน้าจะนำไปให้ครับ

ปล.ช่วงนี้ทางโซนมีกิจกรรมออกกำลังกายเกือบทุกอาทิตย์
ตามข่าวได้จากพี่กล้าได้นะครับ ส่วนวันที่ 21-11-53 มิตติ้ง
สถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

คิกออฟสัก 3 ทุ่มได้ไม๊ อยากมีเวลาไปเล่นด้วยจังเลย

สวนผัก32รายงานตัวครับน้องให่มขอแจมด้วยคนนะครับ

สวนผัก32รายงานตัวครับน้องให่มขอแจมด้วยคนนะครับ ...
เวียน โพสต์เมื่อ 8/11/2010 21:13

ยินดีต้อนรับคับ  แวะมาทักทายพูดคุยกันได้เรื่อยๆ

ว่าแต่ชื่อเสียงเรียงนามชื่อใดครับ  

ผมชื่อ กล้า คับ

สวนผัก32รายงานตัวครับน้องให่มขอแจมด้วยคนนะครับ ...
เวียน โพสต์เมื่อ 8/11/2010 21:13

ยินดีต้อนทรัพย์ เอ้ยต้อนรับครับผม

ปล.ติดตามข่าวของโซนได้ที่หน้า 1 เลยครับ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่เก๋ ผมจะไปสวนสนประจวบ 4-6 ธันวา สนใจม่ะ....โทรมาเด้ออออออ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

คิกออฟสัก 3 ทุ่มได้ไม๊ อยากมีเวลาไปเล่นด้วยจังเลย {:2_2 ...
peaker โพสต์เมื่อ 8/11/2010 21:00

3 ทุ่มเล่นเสร็จคงไม่ได้ทานข้าว คงทานเหล้าแล้วหาที่คลายเมื่อยต่อเลย อิอิอิ

แอบมาดู  อิอิ  

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host