"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้อนนี้สั่งตัดโรงเท้าอยู่ ยังเลือกไม่ได้ระหว่างหนั ...
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 26/10/2010 13:03

จดลิขสิทธิ์ แล้วด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถอยรองเท้ามารอแล้วเนี่ย นึกว่าจะไปอาทิตย์นี้เลย ถ้าพี่ต่อโก๋มีเตะก่อนนี้บอกผมด้วยนะ อยากลองรองเท้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

UP DATE มิตติ้งเตะบอลวันที่ 7/11/10 เวลา 13.00 น. THANBURI LOVER & FANTASTIC
- ทีมสีดำ
1.โอ๊ต Z_oat_X - L เบอร์ 11
2.กล้า KAKA - L เบอร์ 22
3.อ๊อด SUPERAOD - XL เบอร์ 7
4.เอ๋ TEAY -L เบอร์ 14
5.ต่อใจดี -XL เบอร์ 10
6.น้องต่อใจดี - XL เบอร์ 9
7. ต่อ KOL@NGCOM26 - XL เบอร์ 26
8. นัท NUT - L เบอร์ 24
9. เก๋ bronzesun - XL เบอร์ 69

- ทีมสีขาว (FANTASTIC)
1. ยง เบอร์ 69
2. ชัย เบอร์ 36
3. บอย เบอร์ 96
4.เจี๊ยบ เบอร์ 77
5. ปอง เบอร์ 11
6. ไผ่ เบอร์ 8
7. สัน เบอร์ 00

ขอเปลี่ยนแปลงผู้เล่นนิดนึงนะครับ เพราะทีมเราจะได้มีชุดสีเดียวกันใส่
ผมเลยให้เพื่อนผมอยู่ทีมเดียวกันให้หมดเลย
ปล.ลงชื่อครับอัพเดจทุกชั่วโมง
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ยังคงรับสมาชิกทีมธนบุรีเลิฟเวอร์อยู่นะครับ ไม่อั่นหลังจากดูจากสังขารของผมแล้ว อิอิอิ
ใครมีเพื่อนๆชวนมาเล่นด้วยกันได้เลยนะครับ ผมว่าจะจัดให้ได้ทีมละ 12 คน

ปล.พี่เก๋ถ้าไม่มีจริงๆก่อนวันเตะโทรมาหาผมนะเด๋วเอามาให้ยืม
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ไม่มีอุปกรณ์ หรือเครื่องแต่งกายสำหรับ ฟุตบอลเลยอ่า ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 26/10/2010 13:49

เอาแบบสำหรับว่ายน้ำก็ได้ มั้ง .......

UP DATE มิตติ้งเตะบอลวันที่ 7/11/10 เวลา 13.00 น. THANBURI LOVER & FANTASTIC ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 15:22

ดูจากรายชื่อแล้วเนี่ย .............

จะไหวมะเนี่ย ทีมสีขาวอ่ะ จะเหนื่อยมั๊ย   ^^!

ไปดูราคาเสื้อมาเกือบช๊อก.....

ยังไงผมจะหาร้านใหม่นะครับเพราะร้านที่ไปดูตัวนึงเกือบ 230 บาทแต่เสื้อ FBT

ปล.เอาเสื้อยืดธรรมดาเหอะเนอะ...จะได้เตะบอลด้วยรอยยิ้ม จะไม่ให้เกิน 170 บาทครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/10/2010 18:13 โดย kolangcom26

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/10/2010 17:58 โดย kolangcom26

ดูจากรายชื่อแล้วเนี่ย .............

จะไหวมะเนี่ย ทีม ...
superaod โพสต์เมื่อ 26/10/2010 17:29

พี่จะไปกลัวอารายก็แค่ทีมจากมหาลัย...เรามีพี่เก๋ พี่กล้า 2 ประสานอยู่ ไม่มีอะไรต้องกังวล
ผมบอกเพื่อนผมไปแล้ว ใครเสียบตู ตูจะแอบถอดกางเกงมัน วะ555+

ปล.ตอนนี้อยากได้ให้ครบทีมละ 12 คน จะได้ไม่ทรมารสังขารตัวเองมากเกินไป อิอิอิ

แต่..ทีมเรามีแต่ศูนย์หน้าแล้วใครเป็นโกล์ลฟ่ะ

เอากฏมาให้อ่านกันครับ
1.กลางสนามมีวงกลมแสดงเขตห้ามเข้าตอนเขี่ยลูกเริ่มเล่นขนาดรัศมี 3 เมตร
แบ่งเป็น 2 ฝั่งแต่ละฝั่งจะมีกรอบเขตโทษรัศมี 6 เมตรจากเส้นกรอบประตู
จุดโทษจะอยู่บนเส้น ระยะ 6 เมตรจากกรอบประตู
เขตเปลี่ยนตัวห่างจากเส้นกึ่งกลางสนาม 5 เมตร ยาว 5 เมตร (ผู้เล่นต้องเปลี่ยนตัวเข้าออกบริเวณนี้เท่านั้น)
ประตูยาว 3 เมตร สูง 2 เมตร
2.เตะเข้าเล่น หลังลูกออก (The kick-in)
ลูกบอลต้องวางนิ่งบนเส้นข้าง ผู้เล่นฝ่ายตรงข้ามต้องอยู่ห่างจากลูกบอล 5 เมตร
ผู้เตะเข้าเล่นต้องเล่นภายใน 4 วินาที
3.ลูกเตะมุม (The corner kick)
ผู้เล่นฝ่ายตรงข้ามต้องอยู่ห่างจากลูกบอล 5 เมตร
ผู้เตะต้องเตะลูกภายใน 4 วินาที
4.การทำประตู (The method of scoring)
ผู้รักษาประตูไม่สามารถทำประตูได้จากการขว้างลูกจากประตู

ปล.คงไม่มีฟาร์วเนอะ..เพราะเราเล่นแบบพี่น้อง

น่า ไปดู หมูกลิ้ง จังฮ่าๆๆ แซวๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host