"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่อ๊อดผมไปเกษมราษ ติดต่อนางพยาบาลมาให้พี่กับพี่เ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 08:58

ถ้าไม่อร่อย พี่จองน้องเอยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่อ๊อดผมไปเกษมราษ ติดต่อนางพยาบาลมาให้พี่กับพี่เ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 08:58

ถือเป็นสัญญา

รีปไปป่วยดีกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะทำแม้กระทั่งเกงใน ทีมด้วยซ้ำ
bronzesun โพสต์เมื่อ 21/10/2010 15:39

ถ้ามีจิงเดี๋ยวขอสกรีนรูปพี่เก๋ไว้ข้างหน้าด้วยเลย ทั้งสองทีม eiei

เสื้อบอลมีสกรีนเลขกับthonburiloverด้วยป่าวอะคับ
^_^"oat..

ถ้ามีจิงเดี๋ยวขอสกรีนรูปพี่เก๋ไว้ข้างหน้าด้วยเลย  ...
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 26/10/2010 11:53

รักกันจริงๆ

เสื้อบอลมีสกรีนเลขกับthonburiloverด้วยป่าวอะคับ ...
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 26/10/2010 11:55

เสื้อบอลทั้ง 2 ทีมมีสกรีนธนบุรีเลิฟเวอร์
และหมายเลขด้านหลังครับ

ส่วนชื่อผมกำลังหาร้านอยู่...ไม่แน่ใจว่าจะมีชื่อของแต่ละคนด้านหลังรึเปล่า
วันพุธจะให้คำตอบครับบบบบบ

พี่น้องที่จะไปดวลแข้ง อย่าลืมกางเกงสำหรับเตะบอล และ รองเท้านะครับ
วันเตะ ทุกท่านที่สั่งเสื้อ จะได้เสื้อย่างเดียวนะครับกางเกงไม่ได้จัดให้นะครับ
รองเท้าไม่จำเป็นต้องเป็นสตัตก็ได้ครับ เด๋วผมใส่ผ้าใบลูกเสือไป วะ5555++

สำหรับโกล์ล...ทางสนามมีถุงมือให้ยืมครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ต้อนนี้สั่งตัดโรงเท้าอยู่ ยังเลือกไม่ได้ระหว่างหนังแมวน้ำกับหนังจิงโจ้
สำหรับกางเกงในพี่เก๋จะเป็น สปอร์นเซอร์+M150 ให้ 55+
^_^"oat..

ก็จะเอาชื่อด้วยอ่ะ หาตัวรีดก็ได้มีป่ะ ...
superaod โพสต์เมื่อ 25/10/2010 17:27

กะจะเตะเป็นอาชีพเลยหรือค้าบเพ่ แต่ผมเอาด้วยeiei

พี่น้องที่จะไปดวลแข้ง อย่าลืมกางเกงสำหรับเตะบอล และ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 26/10/2010 12:35

ไม่มีอุปกรณ์ หรือเครื่องแต่งกายสำหรับ ฟุตบอลเลยอ่าา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host