"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เตะไปทีโดนมันซ้อมน่วมแน่ ๆ
peaker โพสต์เมื่อ 21/10/2010 00:51

แสดงว่าพี่ไม่มีทักษะ

จริงๆแล้ว การเตะต้องเตะแล้วยิ้ม เตะแล้วยิ้ม

หลังจากนั้นให้โผเข้าไปกอก  แล้วลากเข้าห้องนอน...........

ลองดูพี่ไม่เสียหาย

ปล....พี่จะรู้สึกตัวอีกที ตอนที่มีมีดหรือปากกาแทงที่ตามลำตัว ฮ่าๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากให้ติชมครับ
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 21/10/2010 08:34

เจ๋ง..........

อยากบอกว่า เร็วๆนี้จะวาน ถ่ายรูปให้หน่อย นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจ๋ง..........

อยากบอกว่า เร็วๆนี้จะวาน ถ่ายรูปให้หน่อย ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 21/10/2010 08:49

ยินดีรับทรัพย์...เอ้ยรับใช้ครับพี่

ว้ายยย โหด ร้ายมากๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/10/2010 14:29 โดย kolangcom26

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/10/2010 13:32 โดย kolangcom26

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อาทิตย์นี้ติดหยุดยาว งดมิีตติ้งจร้า เจอกันอีกครั้งวันที่ 31 เตะบอลและหาข้าวกินกัน มิตติ้งนอกสถานที่ จร้า

2 ชั่วโมง 700 บาท เตะเวลา 13.00-15.00 น. วันอาทิตย์ที่ 31 ตุลาคม
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สำหรับสมาชิก ที่จะไปเตะบอล ลงชื่อด้วยนะครับ ทั้งตัวท่านเองและเพื่อนที่จะมาร่วมเล่นบอลกัน

ร่วมลงชื่อเพื่อแบ่งทีม ทีมละ 6 คนไม่รวมสำรอง
ทีมสีดำ
1.
2.

ทีมสีขาว
1. ต่อ โก๋หลังคอม - XL เบอร์ 26
2. นัท ทามารุ(หลานผมเอง) - L เบอร์ 69

ปล. เสื้อบอลไม่น่าเกิน 200 ครับ ราคาจริงๆจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ลงชื่อก่อน 17.00 วันจันทร์นะครับ
แบบเสื้ออาจเปลี่ยนแปลง ขอบคุณมากครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ถ้ามีทำเสื้อด้วยก็ ok นะคับ ขอเบอร์ 11 (มีกางเกงด้วยป่าวคับ)
^_^"oat..

บอลกิน กบเตะ
bronzesun โพสต์เมื่อ 20/10/2010 15:30

ไปติดแก๊สยังคับ พี่ชายนักเหยียบ

ไปติดแก๊สยังคับ พี่ชายนักเหยียบ
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 21/10/2010 15:29

รอถูก หวยอยู่

ถ้ามีทำเสื้อด้วยก็ ok นะคับ ขอเบอร์ 11 (มีกางเกงด้วยป่า ...
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 21/10/2010 15:14

จะทำแม้กระทั่งเกงใน ทีมด้วยซ้ำ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host