"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่โอ๊ต ได้ที่ซ์้อ ซีดี โป๊ ใหม่แล้วเหรอครับถึงไม่ไป พันทิพย์ วานดูหนัง เกย์ ให้พี่เก๋ สัก เรื่องสองเรื่องนะครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กรุงเทพน้ำจะท่วนเหมือนปากช่องแล้วคับ ดีเลยได้เล่นน้ำกานเนอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่าลืม เอา สน๊อกเกิ้ลมาดำน้ำนะครับพี่โจ๊ก

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อาทิตย์นี้ติดหยุดยาว งดมิีตติ้ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 19/10/2010 08:31

มีเตะบอลก็ขอไปด้วยคร้าบบบ

เตะ ภารดร เย้ๆๆ เอานาตาลีมา

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อาทิตย์นี้ติดหยุดยาว งดมิีตติ้งจร้า เจอกันอีกครั้งวันที่ 31 หาข้าวกินกัน มิตติ้งนอกสถานที่

ปล.สถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ขอเสียงโหวตครับ
1.เตะบอลที่สาย 4 แล้วมาต่อกันร้านร่มไม้ริมนา สาย 5 กินกบ
2.ดอนหอยหลอด (หอดหลอดผัดฉ่าาาาาา)
3.ตลาดน้ำบางน้ำผึ้ง หาซื้อของฝาก จากสวนเข้ากรุง
4.เที่ยวเขาดิน ถ่ายรูปแล้วดูลิงกับเสือ จากนั้นไปหาร้านกินข้าวกัน

ปล.ช่วยกันโหวตหน่อยนะจ๊ะ ทุกคะแนนเสียงมีค่า อัพเดจทุกวัน(ขอ 4 ที่นี้นะครับ)
ข้อ 1. โหวต 3
ข้อ 2. โหวต 0
ข้อ 3. โหวต 0
ข้อ 4. โหวต 1
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

morning...........
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

อยากไป ส นวด เมื่อย ตัว ข้อห้า ได้มะ ฮ่าๆๆ

อิ่มจัง...บ้านใครน้ำท่วมบ้างครับ ฝนตกหนักเหลือเกิน
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เตะกบ กินบอล
^_^"oat..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host