"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดึก ๆ สะลึม สะลือ  นอนก่อนนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งั้นก็ตามนั้นครับ ผมแค่รู้สึกว่าไม่มีจุดศูนย์กลาง ...
superaod โพสต์เมื่อ 15/10/2010 09:16

ตกลงยังไงกัน อ่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทิ้งช่วงมิตติ้งกันนานไม่ดีนะ เดี๋ยวจำหน้ากันไม่ได้ เสาหลักรายงานตัวด่วนค้าบ
^_^"oat..

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/10/2010 08:31 โดย kolangcom26

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อาทิตย์นี้ติดหยุดยาว งดมิีตติ้งจร้า เจอกันอีกครั้งวันที่ 31 หาข้าวกินกัน มิตติ้งนอกสถานที่

ปล.สถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ขอเสียงโหวตครับ
1.เตะบอลที่สาย 4 แล้วมาต่อกันร้านร่มไม้ริมนา สาย 5 กินกบ
2.ดอนหอยหลอด (หอดหลอดผัดฉ่าาาาาา)
3.ตลาดน้ำบางน้ำผึ้ง หาซื้อของฝาก จากสวนเข้ากรุง
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ช่วงนี้ฝนตกขับรถด้วยความปลอดภัยกันนะครับพี่น้อง ใจเย็นๆ ยังมีคนที่รักเรารออยู่ที่บ้าน
แต่ถ้าใครบาดหน้าเรา อย่าไปยอมครับ บี้แล้วบาดคืนมันไป 1 ดอก อิอิอิ ล้อเล่น

บุญรักษาครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขาย เจ เหนื่อยโครตต

ขาย เจ เหนื่อยโครตต
bronzesun โพสต์เมื่อ 18/10/2010 10:04

น่านับถือ....แล้วตังค์อ่ะ...มาแบ่งกันบ้าง

อยากไป กินไก่ในน้ำอะ มิตติ้ง เอาลงอันที่ สี่ด้วยดิ พี่โก๋

อยากไป กินไก่ในน้ำอะ มิตติ้ง เอาลงอันที่ สี่ด้วยดิ พ ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 18/10/2010 12:00

ผมไม่ถนัดครับ.....แต่ถ้าเป็นไก่วัดขอคิดดูก่อน อิอิอิ

เป็น สมภาร เหรอ เนี่ย ว้ายยยน่ากลัวจัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host