"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาแว้ววววววว จากที่ห่างหายย
bronzesun โพสต์เมื่อ 6/10/2010 12:00

ไปหัดเล่นกล้องมั้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เห็นมีข่าวแมนยูมาไทย...ไปดูกันม ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 7/10/2010 08:20

ไม่ชอบ แมนยู  ชอบ  ฉลามชล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote]หวัดดีครับผม
dudd โพสต์เมื่อ 7/10/2010 09:00 [/quot

อารมณ์ดีเชียวนะ  จีบ นักศึกษา ได้อีกแน่เลย อิอิ

กำ  เพิ่งเห็น

5  ตุลาคม

HBD  น้องเอ๊ะ ย้อนหลังน๊าาาคร๊าบบบบ

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรื่อง  ให้รวยๆมีความสุขมั๊กๆๆ

ปล.ถึงอวยพรช้า แต่คิดว่า คงไม่สายเกินไปน๊ะะะ  จุ๊บๆ

ดูวันเกิด  ย้อนหลัง  ลืมๆๆ ไปหลายคนเลยอ่าา

ไงก็ อย่าน้อยใจไปน๊ะะ

หิวข้าวววว วันเกิดย้อนหลัง เย้ๆๆ

ขอบคุณครับพี่เก๋ที่อวยพร แต่กิจการผมเลิกทำและ ตอนนี้กำลังขายของในร้านออก ถ้าสนใจคอมมือ 2 ก็บอกได้นะ

ตอนนี้กำลังว่างงาน  ช่วงนี้เลยตระเวนหาเลขเด็ดมาแทงหวยให้เป็นกิจลักษณะ(ความคิดเบลว์)
แล้วไงจ๊ะ..... ^^

ขอบคุณครับพี่เก๋ที่อวยพร แต่กิจการผมเลิกทำและ ตอนนี ...
aeintro โพสต์เมื่อ 8/10/2010 02:38

ขอสเปคกับราคาหน่อยครับ.....HBD ด้วยนะจ๊วบๆๆๆๆๆ ขอให้มีความสุขมากๆ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อากาศวันนี้ดีมากๆ น่าท่องเที่ยวยิ่งนัก
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ฝนหมดแล้ว ล้างรถได้เลย555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host