"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 16/4/2010 12:19

นังเล่น Wii ยันเช้่าทุกวัน ฟิตเหมือนกาน 55 5
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์เช้าใครไปเล่นที่สวนรถไฟบ้างครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

สวัสดีครับ
กลับมารายงานตัวหลังจากปล่อยตัวออกจากค่าย อิอิ...
ตจว. ร้อนโคตะระ แถมโรงยิมที่ทุกทีไปเล่นบาสกับเค้าด้วย ดันปิดซะ (ทุกปีไม่ปิดนะ)
เซงเลย อดไปเล่นบาสกับชุมชนอื่นเลย ...

หวังว่าทุกท่านจะเดินทางกลับมากันอย่างปลอดภัยนะครับ
ผมกลับแต่เช้าเลยไม่ค่อยมีรถเยอะเท่าไหร สบายๆ ...

วันเสาร์เช้าใครไปเล่นที่สวนรถไฟบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 16/4/2010 15:05

ก็อยากไปเหมือนกันนะครับ แต่... จากบางใหญ่ไปนิ ถ้าเล่น 7 โมงเช้านิ
สงสัยตื่นแต่ตี 5 .. อิอิ...

ปล. ป้อกกี้ อ่านย้อนหลังมา.. ฟิตมากเลยนะ ดีแล้วครับ สู้ๆ ต่อไป
แต่ห้ามเจ็บ ห้ามจน อิอิ

นังเล่น Wii ยันเช้่าทุกวัน ฟิตเหมือนกาน 55 5
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 15/4/2010 13:59

ซ้อมแต่นิ้วนะนั่น อิอิ

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 16/4/2010 15:44

เทลครับ
ถามเทลหน่อยว่า ขนาดรองเท้าของ Nike Hyperdunk low เป็นแบบไหนครับ
หมายความว่า หน้าเท้ากว้างมั้ยครับ ถ้่าเทียบกับ Kobe IV  คือผมใส่ Kobe IV เบอร์ 11
ใส่ได้พอดีสบายๆ แต่ไม่เคยลองสวม Hyperdunk ทั้ง low และไม่ low พอดีผม
เคยลองใส่ อย่างรองเท้าวิ่ง หรือ Nike Lebron Low ST ผมจะใส่ได้แต่ 10.5 แต่ 11 ใหญ๋ไป
ทำนองนี้อ่ะครับ

Hyperdunk low นิ หน้าเท้าดูเหมือนจะแคบหรือเปล่าครับ ไม่แน่ใจนะ พอดีเห็นรูปมัน
ออกจะดูเลียวๆ หน้าแคบๆ หรือเปล่า...

เพราะเห็นราคา Hyperdunk low บน ebay และรวมค่าส่งแล้วน่าสนใจดี
ส่วนเรื่องภาษีค่อยวัดดวงเอา เคยรอดมา 2-3 ครั้ง อาจรอดต่อไป อิอิ

ขอบคุณครับ

พี่แมนครับNike Hyperdunkหน้ารองเท้ากว้างพอสมควรครับน่าจะกว้างกว่าKobe IV

พี่แมนน่าจะใส่เบอร์10.5ได้ครับ

ว่าแต่เล็งสีไหนไว้ครับ
talme

พี่แมนครับNike Hyperdunkหน้ารองเท้ากว้างพอสมควรครับน่าจะกว้างกว่าKobe IV

พี่แมนน่าจะใส่เบอร์10.5ได้ครับ

ว่าแต่เล ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 16/4/2010 22:23

ก่็สนใจสีเหลืองครับ แต่อยากหาลองสวมเหมือนกัน
แต่ก็คง 10.5 อย่างเทลบอก

ถ้าอยากจะร่วมทีมบาส ของhcc ต้องทำไงบ้างคับ ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ   เก้...ครับ

ถ้าอยากจะร่วมทีมบาส ของhcc ต้องทำไงบ้างคับ ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ   เก้...ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 17/4/2010 14:33

ิยินดีต้อนรับนะคราบ ไม่ต้องทำไงอ่ะคราบ เข้ามาพูดคุยกานบ่อยๆ นะคราบ เวลาซ้อม ถ้ามีเวลาว่างก็ไปด้วยกันนะคราบ อิอิ แล้ว ข่วงนี้ ยิ่งใกล้แข่ง คาร์คลับ แล้วด้วยว่างๆ มาเชียร์กานได้นะคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host