"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ปล.อิจฉาแฟนเฮียเจงๆ ผมไปหาซื้อมาแล้วเซเว่นม่ายมีขาย อิอิอิ
ขอให้บุญหายไวไวนะครับ เอาใจช่วย สู้ๆๆๆๆๆๆ
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 15/7/2010 09:55

เค้าไม่ขาย เซเว่น เค้าขาย แถวตลอด บางบอน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เย้ยป้าบุญเป็นอะไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่เคยได้ยิน งูสวัส รู้แต่ สุขสวัสดิ์ แถวๆ บางประกอ ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 15/7/2010 10:41

จารุณี สุขสวัสดิ์....ใครเหรอครับ นักร้องรึเปล่า เกิดม่ายทันอ่ะครับ...ส่งรูปมาให้ดูหน่อย เค้างง

โอยยยย...เค้ารู้จักแต่ยิปโซ

ไปไหน ดี หว่า น่า เบื่อ อากาศ ก็ ร้อน จะ เป็น บ้า อยู่ แล้ว - -"

เงียบจังเลย

ไปไหน ดี หว่า น่า เบื่อ อากาศ ก็ ร้อน จะ เป็น บ้า อยู่ แ ...
NewKunGZa โพสต์เมื่อ 15/7/2010 14:47

ลงอ่างครับ....น้ำอุ่นๆ สบายเชียวครับ

จารุณี สุขสวัสดิ์....ใครเหรอครับ นักร้องรึเปล่า เกิดม่ายทันอ่ะครับ...ส่งรูปมาให้ดูหน่อย เค้างง

โอยยยย...เค้ารู้จักแต่ยิปโซ
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 15/7/2010 13:16

ยิปโซ นี่ใช่ แม่ ยิปมัน แล้วมาทำยิปซั่ำม ขาย โดยเร่ร่อน แบบ ยิบซี ไช่ไม่ครับ

ถ้าไม่ใช่ ช่วย ซอย ยิปๆๆๆ ให้กระจ่างหน่อยครับ

ยิปอินซอยตรงสี่พระยา

โย่วเช้าที่แสนสดใส

สวัสดีวันศุกร์หรรษา
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หมอดูชื่อดัง เสียชีวิตกลางเปลวไฟ....เรื่องมานเศร้า อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host