"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ต่อ เขาเก่งโฟโต้ชอป ภาพก็เลยสวยคมชัด อย่างนี้หล ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 5/7/2010 14:46

เฮาเจ็บขะนาดดดดดดด

ปล.เฮ้าท์....อยากไปเดินที่นครปฐม..หาโอกาศอยู่ เด๋วไปจะโทรบอกนะหาคนเลี้ยงข้าว อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 16:19 โดย bronzesun
เฮาเจ็บขะนาดดดดดดด

ปล.เฮ้าท์....อยากไปเดินที่นครปฐม. ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 16:09

แจ้งให้เพื่อนๆทราบหากใคร รถเสียแถวสามพราน หรือสาย 7

โทรเข้าศูนย์ได้เลยนะครับ............ได้ไม่เสียเวลา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พระยันตะ..........เบ้ด  หรือป่าวว
bronzesun โพสต์เมื่อ 5/7/2010 15:16

ใช่เลยขอรับ ระวัง พระยันตะ วิ่งกรวด นะ ฮ่าๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 16:19 โดย bronzesun

แจ้งให้เพื่อน ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 5/7/2010 16:12

เฮาเจ็บ...อีกแล้ว

ปล.ใครรถเสียโทรมาหาผมได้นะ....24 ชั่วโมง

เฮาเจ็บ...อีกแล้ว

ปล.ใครรถเสียโทรมาหาผมได้นะ....24 ชั่ว ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 17:07

โทรได้ครับ 24 ชม.............คนโทรก็โทรไปแต่จะรับสายตอนไหนไม่รู้

แต่หลังจากนั้น 1 วัน พี่ต่อเขาจะโทรกลับครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 17:21 โดย bronzesun

ดูปฎิทินผิด.....

เกรงว่าจะไม่ได้โทรกลับหน่ะสิครับเกรงว่า จะ ตื๊ด มา กลัวเปลืองมากกว่า

นอนกันได้แล้วพี่น้องเก็บแรงเชียร์ ฮอลแลนด์พรุ่งนี้ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หวัดดีเวลาเช้าเช้าครับ

โทรได้ครับ 24 ชม.............คนโทรก็โทรไปแต่จะรับสายตอนไห ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 5/7/2010 17:11

โหดร้ายกานจิงๆ T^T..

ปล.มีสติ๊กเกอร์ ใหม่หรอครับ...อยากดั้ยๆ...^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host