"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดดูบอลซักแมทมั๊ยอ่ะ  เหงาอยากเจอเพื่อน T T ...
superaod โพสต์เมื่อ 28/6/2010 15:19

จัดไปเพิ่อน....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากเจอไมเคิล ต้องดู อะไร อ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไปเพิ่อน....
bronzesun โพสต์เมื่อ 28/6/2010 20:00

จะดูบอลหรือดูนักเตะ

โย่ว..เช้าที่แสนสดใส
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ไมเคิล ชนะ ใสๆ

อยากเจอไมเคิล ต้องดู อะไร อ่ะ
endofsaleman โพสต์เมื่อ 28/6/2010 20:35

ดูไมเคิล

ดู ไมค์ ภิรมย์พร ต้อง นาน ไม่เจอ ไมเคิล เลย ส้าววว

หยัดมาแว้ว

หวัดดีเพื่อนพี่น้องที่รู้จักผมทุกคนนะคับ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อยากถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อยนะครับ โจทย์คือ
- ให้หาถุงพลาสติกแบบใหม่มาใช้ในชีวิตประจำวัน...ซึ่งโรงงานผมเป็นโรงงานทำถุงพลาสติก
ยกตัวอย่างนะครับ...ถุงใส่แก้วกาแฟ ที่ตัวถุงจะตัดก้นออก แล้วมีหูแขวน ประหยัดกว่าที่จะใช้ถุงทั้งใบ
(น่าจะเคยเห็นกันนะครับ)

เป็นคุณถุงพลาสติกจะทำอะไรได้บ้าง

ปล.ขอแบบสร้างสรรค์นะครับ ขอบคุณมากครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host