"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ศัพท์ เกย์ วัดไร่ขิง นี่เอง เห้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ศัพท์ เกย์  นี่เอง เห้อ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 24/6/2010 19:15

ผมว่าเอา...วัดออกเถอะครับ...บางครั้งในการพิมพ์กระทู้ คำบางคำอาจจะกระทบกระเทือนจิตใจก็ได้นะครับ .......
ผมนับถือวัดนี้มาก ผมเป็นมิตรกับทุกคนนะครับ ...... ไม่อยากให้เอาศาสนา และการเมืองมาทำให้ความรู้สึกมันเสียไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

คุยไรกัน  มีแต่ พวกลามก ยี้ๆ

พี่ต่อเราหาวงดนตรีไปเล่นร้านกานม่ะคับ อยากร้องอ่ะ โอ้ยยย อู้ววว อ้า

พี่ต่อเราหาวงดนตรีไปเล่นร้านกานม่ะคับ อยากร้องอ่ะ โอ้ยยย อู้ววว อ้า
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 25/6/2010 11:07

พี่ลืมไปหมดแล้ว.....แต่ก็อยากเข้าห้องซ้อมเหมือนกันนะ...แบบขำๆ ลืมบรรยากาศไปหมดแล้ว ได้เข้าบ้างจิตใจอาจดีขึ้น
แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้ฟังเพลงใหม่ๆเลย....หาทีมดิ แกะสัก 10 เพลงไปเล่นฮาๆกันสักชั่วโมง

ปล.กีต้าร์กับเอฟเฟคพี่ ตอนนี้นอนฝุ่นเกาะหนาเป็นนิ้ว อิอิอิ ส่วนเล่นร้าน พี่สัญญากับตัวเองไว้แล้วว่า ตั้งแต่หนึ่งไป พี่จะไม่ทำวงอีก แต่ถ้าขำๆฮาๆโอเคเลยยยยยย..
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โจ๊ก..ขอนิดนึงครับ พอจะมีห้องซ้อมแบบ สลัวๆ ไฟแบบเทคเลยยิ่งดี แต่ไม่เอาแบบแวปไปแวบมานะ เอาแบบไฟสี นิ่งๆ
ห้องมืดๆๆพอดีพี่อยากถ่ายรูป แนว...BIKINI ในห้องซ้อม ถ้ามีขอที่อยู่หน่อยนะ จะไปดูสถานที่ก่อน

ผมมีติดเซ็นสัญญาไว้กับที่ต่างประเทศ คงเข้าร่วมไม่ได้เสียดายจัง........

ห้องแบบนั้น แนะ นำ ห้อง ล้างฟิล์ม ม สยามเลยครับ ไฟ สีอัมพัน สลัว ได้ใจ

ผมมีติดเซ็นสัญญาไว้กับที่ต่างประเทศ คงเข้าร่วมไม่ได้เสียดายจัง........
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 25/6/2010 11:44

ต่างประเทศมีร้องเพลงหน้าเมรุ แล้วเหรอพี่ ...โหผมไม่ได้ตามข่าวเลย

ฮั่นๆ แขวะ กันเอง สองคนอีกแล้ว น่าสังสัย น่าสงสัย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host