"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลับบ้านกันครับพี่น้อง.....เชียร์บอล อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับบ้านไป เชียร์ ใต้ต้นมะม่วงป่ะ ไมเคิล แนะนำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แอบมาดู ด้วย

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เมื่อวานไปดูเชียร์บอล ดูแล้วเซ็ง

พอเปลี่ยนมานั่งมองเชียร์เบียร์  คึกคักว่าเยอะเลย ฮ่าๆๆ

หวัดดีพี่น้องทุกๆท่านน  ขอให้เชียร์บอลแล้ว รวยๆกันทั่วหน้า อิอิ

หวัดดีพี่น้องทุกๆท่านน  ขอให้เชียร์บอลแล้ว รวยๆกันทั่วหน้า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/6/2010 10:21

ดูบอลให้เป็นกีฬาครับพี่.....อย่าให้ผมต้องมีน้ำโหครับ เวปเราเยาวชนเยอะ...แต่ผมต่ออังกฤษกับเยอรมัน ใครรองเท่าไหร่ว่ามาครับ
เด๋วขายบ้านขายรถมาแทงเลย

อิอิอิ....

ผมหมายถึงรวยน้ำใจ รวยไมตรี รวยเพื่อน รวยแต่เขือ เพราะการพนันเป็นสิ่งไม่่ดี

ผมหมายถึงรวยน้ำใจ รวยไมตรี รวยเพื่อน รวยแต่เขือ เพราะการพนันเป็นสิ่งไม่่ดี ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/6/2010 10:49

เบื่อคนรวย
^_^"oat..

สวัสดี ทีมมม  ธนบุรี ครับบบบบบบ  คิคิ เชียร์บอลลล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host