"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ่ายตอนเช้าๆอะ สองก้อน เห้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ่ายตอนเช้าๆอะ สองก้อน เห้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เย้ย วันนี้ เค้าไป มิตติ้งมะ

เฮ้อ แต่เช้า 555+

โย่ว.....เช้าที่แสนสดใส

เย็นนี้โปตุเกสVSเกาหลีเหนือ เชียร์ให้มันส์กันไปเลยครับพี่น้อง

เมื่อวานผ่านปั้มแล้วคิถุงเจงๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.ผมได้ยินข่าวแว่วๆ ว่าปั้มเปลี่ยนผู้บริหาร และปรับระยะเวลาในการให้บริการ
- ปั้มปิดบริการ 22.00 น.
- ไฟศาลาปิด 23.00 น.
แต่ผมคิดว่าผลกระทบคงไม่ถึงพวกเรา เพราะเรานัดเจอกัน 5 โมงเย็น เลิกก็ราว 2-3 ทุ่ม
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เฮ้อ แต่เช้า 555+
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 21/6/2010 07:09

รถชน อีกหร๋อ???

รถชลบุรี

เมื่อวานไปปั๊ม คนเดียว ไมเคิล เหงา เลย

สักพัก เจอ จารย์ โกย มากับ น้องสาว สามคน โหววว แหล่มๆๆ สมัครเป็น น้องเขยได้ไหมครับ

สักพัก เจอ จารย์ โกย มากับ น้องสาว สามคน โหววว แหล่มๆๆ สมัครเป็น น้องเขยได้ไหมครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 21/6/2010 11:01

ผมสมัครไปนานแล้ว ยังไม่โทรเรียกไปเป็นน้องเขยเลย
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host