"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด TEAY เมื่อ 18/6/2010 21:18
หวัดดีก๊าบบบบบบ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 18/6/2010 10:36

คุณ  ดุจ  โทษที  พอดีมีคนเอา สตรัท ยกชุด    ผมเลยจำใจต้องขายให้เค้า ไป  .. ขอโทษด้วยจริงๆ  (พอดีติดต่อกลับไม่ได้อะ) มีคนเข้ามาดูเยอะเลย  ตัดสินใจลำบาก
เอาไว้เด๋วไถ่โทษ พาไปอาบน้ำ  นะนะนะนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

หยัดมาแว้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อาทิตย์นี้มิ๊ตติ้งนะพี่น้อง

แต่ผมสิงานเข้าเมื่อวาน เพราะพี่เขยจะยกขโยงขับรถตู้ไปกินซิตเลอร์ ที่เดอะมอร์บางแค แล้วผมจะมามิ๊ตติ้งได้ไงเนี้ย
....ถ้าเบี้ยวครั้งนี้ลืมหน้าผมแย่เลย.....เอาเป็นว่าถ้าไปอาจจะอยู่ได้ไม่นานนะครับ ติดภาระกิจรับใช้ชาติ ฮือออออ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ก็ ให้ไมเคิล ไปกินแทน สิ

ก็ ให้ไมเคิล ไปกินแทน สิ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 19/6/2010 11:13

บอกไมเคิลแล้ว ไมเคิลบอกว่าไม่ว่าง นอนเฝ้ารากมะม่วงอยู่......อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แจ้งข่าวครับ

เนื่องจากช่วงนี้อยู่ในช่วงฟุตบอลโลก 2010 (11/6/10 ถึง 12/7/10)
ทางโซนธนบุรีจึงขอ....งดการมิ๊ตติ้ง อย่างเป็นทางการออกไป เพื่อให้สมาชิกได้สนุกกับบอลโลกครบทุกแมต

โดยกำหนดอย่างไม่เป็นทางการ เราจะเจอกันอีกครั้งวันที่ 18/7/10 แต่สถานที่ถ้าไม่สัญจร ก็จะเข้าปั้มก่อนโดยผมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

ปล.แต่หากพี่น้องสมาชิกอยากเชียร์บอลโลก ด้วยกันสามารถนัดเจอกันได้ตามสถานที่ต่างๆ แล้วผมจะเอาไปวางที่
หน้า 1 ให้ครับ เพียงแค่โพสสถานที่และวันเวลาไว้ ขอบคุณมากครับ

ดูบอล เหรอ ภารดร อะเหรอ ไปดูเขาทำไม ดู เมียเค้าสิ

ดูไมเคิล กันดีกว่า

ดึกๆ แอบมาดู ไมเคิล

แอบดูด้วย ว่าแต่มีแอบถ่ายไหม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host